Thinvent® Uno 23.8" ਆਲ-ਇਨ-ਵਨ ਪੀਸੀ, ਇੰਟੈਲ® ਕੋਰ™ i7-1255U ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (10 ਕੋਰ, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 ਰੈਮ, 256GB SSD, 12V 7A ਅਡੈਪਟਰ, ਕੋਈ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨਹੀਂ, DOS, ਹਾਈਟ ਅਡਜੱਸਟੇਬਲ ਸਟੈਂਡ
Артикул: Uno24-i7_12l-64-m256-12_7-X-DOS-HA
₹85,300
₹1,02,400
/ $890
ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਲਿਆਓ, ਰਵਾਨਗੀ ਨਾਲ!
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM128GB SSD512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀi3-1315U processori5-1335U processorUno 21.5" enclosureਯੂਨੋ 23.8" i7-1255U 16GB 256GBਯੂਨੋ 23.8" i7-1255U 32ਜੀਬੀ 256ਜੀਬੀਯੂਨੋ 23.8" i7-1255U 64GB 128GBਯੂਨੋ 23.8" i7-1255U 64GB 512GBਯੂਨੋ 23.8" i3-1315U 64GB 256GBUno 23.8" i5-1335U 64GB 256GBਯੂਨੋ 21.5" i7-1255U 64GB 256GB
Характеристики
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i7 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1255U |
| ਕੋਰ | 10 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.7 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 12 ਐਮਬੀ |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 64 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 256 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਸਕ੍ਰੀਨ ਸਾਈਜ਼ | 23.8 ਇੰਚ |
| ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ | 1920 × 1080 |
| ਚਮਕ | 250 ਨਿਟਸ |
| ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਕੋਣ | ਹਰੀਜੱਟਲ 178°, ਵਰਟੀਕਲ 178° |
| ਕੈਮਰਾ | ਪੌਪ ਅੱਪ, 2 ਮੈਗਾਪਿਕਸਲ |
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ | 2 × 3 ਵਾਟ |
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਸਾਈਡ USB 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 7 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~275 ਵੋਲਟ ਏਸੀ, 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 35°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | All-in-One |
| ਖੜੇ | ਉਚਾਈ ਅਨੁਕੂਲਿਤ |
| ਆਕਾਰ | 541mm × 400mm × 55mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਮਿਸ਼ਰਤ, ਸਟੀਲ ਅਤੇ ABS ਪਲਾਸਟਿਕ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| ਕੈਂਸਿੰਗਟਨ ਲਾਕ | ਹਾਂ |
| Net and Gross Weight | 8.53 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 8.53 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਲਈ ਇੱਕ ਸਮਰੱਥ ਸਾਥੀ: Thinvent Uno All-in-One PC। ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀ ਸੁਗਾਤ ਹੈ। ਇੱਕ ਹੀ ਡਿਬ੍ਹੇ ਵਿੱਚ ਸਭ ਕੁਝ, ਤਾਂ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਡੈਸਕ ਸਾਫ਼ ਅਤੇ ਵਿਵਸਥਿਤ ਰਹੇ।
ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਹੀ ਕਿਉਂ ਹੈ
- ਬਿਲਕੁਲ ਚੁੱਪਚਾਪ ਚਲਦਾ ਹੈ, ਕੋਈ ਰੌਲਾ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡਾ ਧਿਆਨ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕੰਮ 'ਤੇ ਰਹੇਗਾ।
- ਇਸਦਾ ਸਟੈਂਡ ਉੱਚਾਈ ਮੁਤਾਬਕ ਘੱਟ-ਜ਼ਿਆਦਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਾਮਦਾਇਕ ਪੋਜ਼ੀਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਹੋ ਸਕੇ।
- ਦੋ ਈਥਰਨੇਟ ਪੋਰਟਾਂ ਨਾਲ ਨੈੱਟਵਰਕ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਵੱਧ ਤੇਜ਼ ਅਤੇ ਭਰੋਸੇਯੋਗ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਦੁਕਾਨ, ਆਫਿਸ ਜਾਂ ਫੈਕਟਰੀ ਲਈ ਆਦਰਸ਼ ਹੈ।
- ਪੌਪ-ਅੱਪ ਕੈਮਰਾ ਨਾਲ ਪ੍ਰਾਈਵੇਸੀ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਜ਼ਰੂਰਤ ਨਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਕੈਮਰਾ ਲੁਕਿਆ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ।
- ਇਹ ਘੱਟ ਬਿਜਲੀ ਖਪਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਬਿਜਲੀ ਦੇ ਬਿੱਲ ਵੀ ਬਚਦੇ ਹਨ।
ਇਸਨੂੰ ਕਿੱਥੇ ਵਰਤੋ
ਕਿਸੇ ਵੀ ਥਾਂ 'ਤੇ ਜਿੱਥੇ ਭਰੋਸੇਯੋਗਤਾ ਅਤੇ ਸਪਸ਼ਟਤਾ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇ। ਇਹ ਰਿਟੇਲ ਪੋਈੰਟ ਆਫ਼ ਸੇਲ, ਹਸਪਤਾਲ ਰਿਸੈਪਸ਼ਨ, ਫੈਕਟਰੀ ਫਲੋਰ, ਜਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਦੇ ਆਫਿਸ ਲਈ ਬਿਲਕੁਲ ਸਹੀ ਹੈ। ਇਹ ਸਖ਼ਤ ਮਾਹੌਲ ਵਿੱਚ ਵੀ ਟਿਕਾ ਰ