Thinvent® యూనో 23.8" ఆల్ ఇన్ వన్ పిసి, ఇంటెల్® కోర్™ i7-1255U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, DOS, ఎత్తు సర్దుబాటు స్టాండ్
SKU: Uno24-i7_12l-64-m256-12_7-X-DOS-HA
₹85,300
₹1,02,400
/ $890
స్పీడ్ మరియు స్పేస్, ఇప్పుడు ఒక్క స్క్రీన్లోనే!
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM128GB ఎస్ఎస్డీ512GB SSDi3-1315U processori5-1335U processorUno 21.5" enclosureయూనో 23.8" i7-1255U 16GB 256GBయునో 23.8" i7-1255U 32GB 256GBయునో 23.8" i7-1255U 64GB 128GBయునో 23.8" i7-1255U 64GB 512GBUno 23.8" i3-1315U 64GB 256GBUno 23.8" i5-1335U 64GB 256GBయునో 21.5" i7-1255U 64GB 256GB
规格参数
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i7 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1255U |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.7 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 64 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| స్క్రీన్ సైజ్ | 23.8 ఇంచ్ |
| రెజల్యూషన్ | 1920 × 1080 |
| బ్రైట్నెస్ | 250 నిట్స్ |
| వ్యూయింగ్ యాంగిల్ | హారిజాంటల్ 178°, వర్టికల్ 178° |
| కెమెరా | పాప్ అప్, 2 మెగాపిక్సెల్ |
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్లు | 2 × 3 వాట్స్ |
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| సైడ్ యుఎస్బి 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | All-in-One |
| నిలబడండి | ఎత్తు సర్దుబాటు చేయదగిన |
| కొలతలు | 541mm × 400mm × 55mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం మిశ్రమం, ఉక్కు మరియు ఏబిఎస్ ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| కెన్సింగ్టన్ లాక్ | అవును |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 8.53కిలోలు, 8.53కిలోలు |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
పని చేయడానికి అనువైన పూర్తి ప్యాకేజ్
- ఈ అల్-ఇన్-వన్ PC తో మీ డెస్క్ క్లటర్-ఫ్రీగా, సౌందర్యంగా ఉంటుంది. ఒక్క కేబుల్ తో సెటప్ పూర్తి!
- ఫాస్ట్ ప్రాసెసింగ్ పవర్ తో భారీ ఫైల్స్, డాక్యుమెంట్స్, సాఫ్ట్వేర్లు స్మూత్గా రన్ అవుతాయి. సమయం వృథా కాదు.
- హైట్ అడ్జస్టబుల్ స్టాండ్ తో మీ కంఫర్ట్ ప్రకారం స్క్రీన్ కోణాన్ని సెట్ చేసుకోండి. దీర్ఘకాలం పని చేస్తే కూడా స్ట్రెస్ లేదు.
- ఇద్దరి LAN కనెక్టివిటీ? పర్ఫెక్ట్! స్మాల్ ఆఫీసులు, కంప్యూటర్ ల్యాబ్లు, ఫ్యాక్టరీ ఫ్లోర్ కంట్రోల్ రూమ్లకు ఇడియల్.
- పాప్-అప్ కెమెరా ఉన్నందున, ప్రెజెంటేషన్లు, ఆన్లైన్ మీటింగ్లు సురక్షితంగా, ప్రయావేట్గా నిర్వహించుకోవచ్చు.
ఎక్కడ వాడతారు?
- రిటైల్ పాయింట్ ఆఫ్ సేల్ (POS) సిస్టమ్స్
- ఫ్యాక్టరీల్లో ప్రొడక్షన్ లైన్ మానిటరింగ్
- ఎడ్యుకేషనల్ ల్యాబ్లు మరియు ట్రెయినింగ్ సెంటర్లు
- హాస్పిటల్ రిసెప్షన్లు మరియు నర్సింగ్ స్టేషన్లు
- హోటల్ లాబీలు మరియు ఫ్రంట్ డెస్క్ మేనేజ్మెంట్
ఎందుకు తిన్వెంట్?
మేము మీ పరిశ్రమ అవసరాలు అర్థం చేసుకున్నాం. మా ఉత్పత్తులు టక్కర్, విశ్వసనీయంగా ఉంటాయి మరియు సులభంగా ఇన్స్టాల్ చేసుకోవచ