Thinvent® Uno 23.8" ઓલ ઇન વન પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ i7-1255U પ્રોસેસર (10 કોર, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 7A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, Thinux™ એમ્બેડેડ લિનક્સ, હાઇટ એડજસ્ટેબલ સ્ટેન્ડ
SKU: Uno24-i7_12l-64-m512-12_7-X-Thinux-HA
₹88,000
₹1,05,600
/ $920
થીનવેન્ટ યુનો: તમારું સર્વ-ઇન-વન ઔદ્યોગિક સોલ્યુશન!
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM256GB SSD1024GB SSDi3-1315U processori5-1335U processorUno 21.5" enclosureયુનો 23.8" i7-1255U 16GB 512GBયુનો 23.8" i7-1255U 32GB 512GBયુનો 23.8" i7-1255U 64GB 256GBયુનો 23.8" i7-1255U 64GB 1TBયુનો 23.8" i3-1315U 64GB 512GBયુનો 23.8" i5-1335U 64જીબી 512જીબીયુનો 21.5" i7-1255U 64GB 512GB
விவரக்குறிப்புகள்
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i7 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1255U |
| કોર્સ | 10 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.7 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 64 GB |
| SSD સંગ્રહ | 512 GB |
ડિસ્પ્લે
| સ્ક્રીન સાઇઝ | 23.8 ઇંચ |
| રેઝોલ્યુશન | 1920 × 1080 |
| તેજ | 250 નિટ્સ |
| દૃશ્યકોણ | આડું 178°, ઊભું 178° |
| કેમેરા | પૉપ અપ, 2 મેગાપિક્સલ |
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર્સ | 2 × 3 વોટ્સ |
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| સાઇડ USB 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 7 એમ્પીયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | All-in-One |
| સ્ટેન્ડ | ઊંચાઈ સમાયોજ્ય |
| પરિમાણો | 541mm × 400mm × 55mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ એલોય, સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| કેન્સિંગ્ટન લૉક | હા |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | ૮.૫૩કિગ્રા, ૮.૫૩કિગ્રા |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
સરળતા અને સફળતાનો મેળ
બધું એક જ જગ્યાએ! આ ઑલ-ઇન-વન પીસી તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં સુગમતા અને સફળતા લાવે છે. કંટાળાજનક વાયર અને અવ્યવસ્થિત સેટઅપથી મુક્તિ.
તમારી જરૂરિયાતો મુજબ ગોઠવો
- ઊંચાઈ બદલી શકાય તેવો સ્ટેન્ડ, જે તમારી આરામદાયક પોઝિશન મુજબ એડજસ્ટ થાય.
- એમ્બેડેડ લિનક્સ ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ સાથેની સુરક્ષિત અને સ્થિર પ્રદર્શન ક્ષમતા.
- ડ્યુઅલ લેન પોર્ટ્સ વધુ વિશ્વસનીય નેટવર્ક કનેક્ટિવિટી પૂરી પાડે છે.
ક્યાં ઉપયોગી છે
- ફેક્ટરી ફ્લોર પર પ્રોડક્શન મોનિટરિંગ અને કંટ્રોલ.
- ડિજિટલ સાઇનેજ અને સ્માર્ટ ડિસ્પ્લે સિસ્ટમ્સ.
- વેરહાઉસ મેનેજમેન્ટ અને ઇન્વેન્ટરી ટ્રેકિંગ.
- પબ્લિક સેક્ટરમાં કિઓસ્ક અને સૂચના પેનલ્સ.
શા માટે ખરીદવું
તે માત્ર કમ્પ્યુટર નથી, એક વિશ્વસનીય સાથી છે જે કઠિન ઔદ્યોગિક વાતાવરણમાં પણ સરળતાથી કામ કરે છે. લાંબા સમય સુધી ચાલે, ઓછું મેન્ટેનન્સ અને તમારા બિઝનેસને ઝડપથી આગળ લઈ જાય.