Thinvent® Uno 23.8" ઓલ ઇન વન પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ i7-1255U પ્રોસેસર (10 કોર, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 7A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, DOS, ફિક્સ્ડ સ્ટેન્ડ
SKU: Uno24-i7_12l-64-m512-12_7-m-DOS-F
₹88,500
₹1,06,200
/ $920
બધું એકસાથે, બિનખંતરાઈથી: Thinvent Uno All-in-One PC
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM256GB SSD1024GB SSDi3-1315U processori5-1335U processorUno 21.5" enclosureયુનો 23.8" i7-1255U 16GB 512GBયુનો 23.8" i7-1255U 32GB 512GBયુનો 23.8" i7-1255U 64GB 256GBયુનો 23.8" i7-1255U 64GB 1TBયુનો 23.8" i3-1315U 64GB 512GBયુનો 23.8" i5-1335U 64જીબી 512જીબીયુનો 21.5" i7-1255U 64GB 512GB
तपशील
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i7 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1255U |
| કોર્સ | 10 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.7 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 64 GB |
| SSD સંગ્રહ | 512 GB |
ડિસ્પ્લે
| સ્ક્રીન સાઇઝ | 23.8 ઇંચ |
| રેઝોલ્યુશન | 1920 × 1080 |
| તેજ | 250 નિટ્સ |
| દૃશ્યકોણ | આડું 178°, ઊભું 178° |
| કેમેરા | પૉપ અપ, 2 મેગાપિક્સલ |
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર્સ | 2 × 3 વોટ્સ |
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| સાઇડ USB 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 7 એમ્પીયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | All-in-One |
| સ્ટેન્ડ | નિયત |
| પરિમાણો | 541mm × 400mm × 55mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ એલોય, સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| કેન્સિંગ્ટન લૉક | હા |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | ૮.૫૩કિગ્રા, ૮.૫૩કિગ્રા |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | FreeDOS |
તમારો કામકાજ સરળ બનાવવા માટેનો સાથી
એક જ સ્થળે બધું જ
- સ્ક્રીન, કમ્પ્યુટર અને કેમેરા એક જ ડિઝાઇનમાં.
- ઓછી જગ્યા, ઓછી વાયરિંગ, વધુ સગવડ.
ઝડપી અને સરળ કામકાજ
- મલ્ટી-ટાસ્કિંગમાં માસ્ટર, બહુવિધ એપ્લિકેશનો સરળતાથી ચલાવો.
- ત્વરિત શરૂઆત, ફાઇલો અને સોફ્ટવેર ઝડપથી ખુલે.
ટકાઉ અને વિશ્વસનીય
- ઔદ્યોગિક વાતાવરણ માટે બનાવેલ, લાંબા સમય સુધી સેવા આપે.
- દિવસના કેટલાય કલાકોનો કામકાજ સહેલાઈથી સંભાળે.
અત્યંત સરળ સેટઅપ
- ફક્ત પાવર અને કીબોર્ડ-માઉસ જોડો, તમારું કામ શરૂ કરો.
- કોઈ જટિલ વાયરિંગ નહીં, કોઈ મુશ્કેલી નહીં.
આદર્શ ક્યાં
- ફેક્ટરી ફ્લોર પર પ્રોડક્શન મોનિટરિંગ.
- વેરહાઉસમાં ઇન્વેન્ટરી મેનેજમેન્ટ.
- રીટેલ સ્ટોર્સમાં બિલિંગ અને પોઇન્ટ-ઓફ-સેલ.
- ઓફિસમાં રિપોર્ટ્સ અને ડેટા એન્ટ્રી.
Thinvent Uno: તમારા વ્યવસાયની ઝડપ અને કાર્યક્ષમતા વધારવા માટેનો એકમાત્ર ઉકેલ.