Thinvent® ಏರೋ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, Intel® ಪ್ರೊಸೆಸರ್ N97 (4 ಕೋರ್), 3.6 GHz ವರೆಗೆ, 6 MB cache), 8GB DDR4 RAM, 512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿ, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, DOS
SKU: Aero-97-8-m512-12_5-X-DOS-0
3 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 3 units
15 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 5 units
ನಿಮ್ಮ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಕನಸುಗಳಿಗೆ ಸಣ್ಣ ರೂಪ, ದೊಡ್ಡ ಪವರ್!
ವಿವರಗಳು
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | N |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | N97 |
| ಕೋರ್ಗಳು | 4 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 3.6 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 6 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 8 ಜಿಬಿ |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 512 ಜಿಬಿ |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 Gen 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 4 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಯುಎಸ್ಬಿ ಸಿ | 1 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°ಸಿ ~ 35°ಸಿ |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 198mm × 187mm × 40mm |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಸ್ಟೀಲ್ ಮತ್ತು ಎಬಿಎಸ್ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.45kg, 1.45kg |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
ನಿಮ್ಮ ವರ್ಕ್ಶಾಪ್, ಸಿಸ್ಟಂ ಇನ್ಟಿಗ್ರೇಶನ್ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್, ಅಥವಾ ಕ್ವಾಲಿಟಿ ಕಾಂಟ್ರೋಲ್ ಡಾಟಾ ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲೆಲ್ಲೂ ಈ ಛೋಟಾ ಯೋಧ ಸಜ್ಜಾಗಿದೆ. ಕೇವ�ೇ ಲವಲವಿಕೆಗಿಂತ ದಪ್ಪನೆಯ ಕರ್ಣೆಯಂಥ ಕಾಯಕ.
- ಇಂಟೆಲ್ನ 12ನೇ ಜನರೇಶನ್ನ ಗಟ್ಟಿಮುಟ್ಟಾದ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಎಲ್ಲಾ ಹೊರೆ ಹೂ ಅನಾದರೆಯ ಥ್ಯು. ಮೂರು ಶಿಫ್ಟ್ವಿನ ಅಡ ದಿಕಲ್ಲಿ ಹತ್ತೆಕ್ಕೂ ನಮ್ಮ ಆನ್.
- ಇದೊ ಕಚ್ಚಾ ವಾತ ಛಾವ್ಲಿಯಲ್ಲಿ ಬೆಂದೆರ್ಕುವ PLA ZONE. ತುಂಬಾ DNSಿಗ ಹಗೂ ಸ್ಬೊಂದಿಗ, ಪ್ರೊಜೆஸಿಂಗಾನ 'ಬಜಿಲಾಡದ“ ವಿಶ್ವಾಗು.
- ಸದ್ಯ 900 l೦ಗಳಲ್ಲ o ಸಿಗನೆನ AC, DC trēCದರು ಸಿನಿಸ sin f ವಾರ Shade?
_ಕ್ಯಾಏ̈ ಪ E/Sತಿಗ