Thinvent® ಏರೋ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, Intel® ಪ್ರೊಸೆಸರ್ N97 (4 ಕೋರ್), 3.6 GHz ವರೆಗೆ, 6 MB cache), 8GB DDR4 RAM, 512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿ, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, Thinux™ ಎಂಬೆಡೆಡ್ ಲಿನಕ್ಸ್, Thinvent® ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ ಸೆಟ್
SKU: Aero-97-8-m512-12_5-X-Thinux-KM
3 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 3 units
15 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 5 units
₹23,100
₹27,700
/ $240
ಚಿಕ್ಕದು, ಆದರೆ ಪವರ್ಫುಲ್! ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ தகுഗುன் 동반야.
ವಿವರಗಳು
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | N |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | N97 |
| ಕೋರ್ಗಳು | 4 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 3.6 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 6 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 8 ಜಿಬಿ |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 512 ಜಿಬಿ |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 Gen 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 4 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಯುಎಸ್ಬಿ ಸಿ | 1 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°ಸಿ ~ 35°ಸಿ |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 198mm × 187mm × 40mm |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಸ್ಟೀಲ್ ಮತ್ತು ಎಬಿಎಸ್ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.97kg, 1.97kg |
ಉಪಕರಣಗಳು
| ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ | 1 |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ಈ ಮಿನಿ PC ನಿಮ್ಮ ಆಫೀಸಿನ ಟೇಬಲ್ ಮೇಲೆ ಸ್ವಲ್ಪವೇ ಜಾಗ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೆ, ಆದರೆ ಕೆಲಸದ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಬಂದಾಗ ಅದೊಂದು ದೊಡ್ಡ ಪವರ್ಹೌಸ್.
ನೀವು ಆಫೀಸಿನ ಫೈಲ್ಗಳನ್ನ ಬೇಗನೇ ನಿಭಾಯಿಸಬೇಕಕಾ? ಅಥವಾ ಲೈಬ್ರೆರಿಯಲ್ಲಿ ದ ಥ ezatiದಾಖ್ಲèاتಗಳ? ಈ PC ಸುಲಭವಾಗಿ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಮಾಡುತ್ತೆ.
- ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಕೆಲಸಗಳಿಗೆ ಪರಿಪೂರಣ: ಹೆಮಿಟ್ ಹೆಲ ನಿಫ್ಯಾ ग्दನु ತ್ಲá ಮನಾ ಮಕ್ಕಳಾ офೈಸä ಕೊá ಸmarthike da! ನೋartisāva ದನೂಂ Eranātag पü್ದನು salabadī.
- ಬಳ್ಪನ पर ಗ단ು ನಿಾಿ಼ţayagaru ಮತ್ತು ಪರ ವಿಀाट ससಗ.
நि హ ಎ랚져 우 నదจ꼬