Thinvent® എയറോ മിനി പിസി, Intel® processor N5095A (4 core, 2.9 GHz വരെ, 4 MB cache), 16GB DDR4 റാം, 1TB SSD, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, Windows 11 IoT, Thinvent® കീബോർഡ് ആൻഡ് മൗസ് സെറ്റ്
SKU: Aero-N5-16-m1024-12_5-X-11I-KM
3 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 2 units
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 42 units
നിങ്ങളുടെ ജോലിഭാരം എളുപ്പമാക്കാൻ ഒരു സഹായി
സവിശേഷതകൾ
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | 11th |
| സീരീസ് | Celeron |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | N5095A |
| കോറുകൾ | 4 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 2.9 GHz |
| കാഷെ | 4 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 16 GB |
| SSD സംഭരണം | 1024 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| യുഎസ്ബി 3.0 | 4 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി സി | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 35°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 198mm × 187mm × 40mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | സ്റ്റീൽ, എബിഎസ് പ്ലാസ്റ്റിക് |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.99kg, 1.99kg |
ആകസോരി
| കീബോർഡും മൗസും | 1 |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | മൈക്രോസോഫ്റ്റ് വിൻഡോസ് 11 ഐഒടി എന്റർപ്രൈസ് എൽടിഎസ്സി 2024 എൻട്രി |
Thinvent® Aero Mini PC നിങ്ങളുടെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ കൂടുതൽ വേഗത്തിലാക്കാനും എളുപ്പമാക്കാനും ഇതാ എത്തിയിരിക്കുന്നു. തിരക്കുള്ള ഓഫീസുകളിലായാലും, വീടിൻ്റെ ശാന്തതയിലായാലും, നിങ്ങളുടെ എല്ലാ ആവശ്യങ്ങൾക്കും ഇത് തികച്ചും അനുയോജ്യമാണ്.
ചെറിയ ഇടങ്ങളിൽ വലിയ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യാൻ
ഇതിൻ്റെ കുഞ്ഞൻ രൂപം കണ്ട് നിസ്സാരമായി കാണരുത്. ഈ മിനി പിസിയുടെ കരുത്ത് നിങ്ങളെ അത്ഭുതപ്പെടുത്തും. നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടർ റൂമിൽ അധിക സ്ഥലം എടുക്കാതെ, ഏറ്റവും മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവെക്കാൻ ഇതിന് കഴിയും.
പ്രശ്നങ്ങളില്ലാത്ത പ്രവർത്തനം ഉറപ്പ്
കുറഞ്ഞ വൈദ്യുതി ഉപഭോഗത്തിൽ പോലും മികച്ച വേഗത നൽകുന്ന ഈ കമ്പ്യൂട്ടർ നിങ്ങളുടെ ജോലികൾ തടസ്സമില്ലാതെ മുന്നോട്ട് കൊണ്ടുപോകും. വിശ്വസനീയമായ പ്രകടനമാണ് Thinvent® Aero Mini PC യുടെ ഏറ്റവും വലിയ വാഗ്ദാനം.
എന്തിന് Thinvent® Aero Mini PC വാങ്ങണം
- നിങ്ങളുടെ എല്ലാ ജോലികളും ഒരൊറ്റ ടാപ്പിൽ ചെയ്യാൻ.
- സ്ഥലപരിമിതികളെക്കുറിച്ച് ഇനി ചിന്ത വേണ്ട.
- സമയം ലാഭിക്കാനും കാര്യക്ഷമത വർദ്ധിപ്പിക്കാനും.
- ലളിതവും ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പമുള്ളതുമായ അനുഭവം.
- വിശ്വസനീയമായ ബ്രാൻഡിന്റെ ഉറപ്പ്.