Thinvent® ஏரோ மினி பிசி, இன்டெல்® புரோசெசர் N5095A (4 கோர்), 2.9 GHz வரை, 4 MB cache), 32GB டிடிஆர்4 ரேம், 1TB SSD, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, Thinux™ எம்பெடெட் லினக்ஸ்
SKU: Aero-N5-32-m1024-12_5-X-Thinux-0
15 நாட்களில் தயார்: 42 units
₹40,400
₹48,500
/ $420
சிறிய அளவு, பெரிய செயல்திறன்: தொழில்துறை கணினி உலகின் சூப்பர் ஹீரோ!
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 11th |
| தொடர் | Celeron |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N5095A |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 2.9 GHz |
| கேச் | 4 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 4 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| முன்புற யுஎஸ்பி சி | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198மிமீ × 187மிமீ × 40மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு மற்றும் ஏபிஎஸ் பிளாஸ்டிக் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.48kg, 1.48kg |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ஏன் Thinvent Aero Mini PC நம் தேர்வு?
இது ஒரு சாதாரண கணினி இல்லை. உங்கள் தொழில்துறை சவால்களை சந்திக்க வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு வலுவான கருவி. கடினமான சூழல்களிலும் நம்பகத்தன்மையாக வேலை செய்யும்.
நமக்கு ஏன் இது தேவை
- இடம் குறைவாக எடுக்கும், ஆனால் பணி மட்டும் குறையாது.
- தொழிற்சாலை, காட்சி காட்சிப்படுத்தல், டிஜிட்டல் சைக்னேஜ் போன்ற பல பயன்பாடுகளுக்கு ஏற்றது.
- எளிதான தொலை மேலாண்மை: எங்கிருந்தும் உங்கள் கணினியை கண்காணிக்கலாம், கட்டுப்படுத்தலாம்.
- Thinux Embedded Linux இயங்குதளம், தேவையான அனைத்து தொழில்துறை மென்பொருள் உதவியுடன் வருகிறது.
- நீண்ட நேரம் சிக்கல் இல்லாமல் இயங்கும், கவனிப்பு குறைவு.
உங்கள் தொழில்துறை தீர்வுக்கு ஒரு நம்பகமான கூட்டாளி தேவையா? Thinvent Aero Mini PC தயாராக உள்ளது.