Thinvent® ஏரோ மினி பிசி, இன்டெல்® புரோசெசர் N5095A (4 கோர்), 2.9 GHz வரை, 4 MB cache), 4GB DDR4 ரேம், 1TB SSD, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, DOS
SKU: Aero-N5-4-m1024-12_5-X-DOS-0
3 நாட்களில் தயார்: 2 units
15 நாட்களில் தயார்: 42 units
நிறுத்தங்கள் இல்லாமல் சாதனை படைக்கும் சக்தி, Thinvent Aero Mini PC!
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 11th |
| தொடர் | Celeron |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N5095A |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 2.9 GHz |
| கேச் | 4 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 4 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| முன்புற யுஎஸ்பி சி | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198மிமீ × 187மிமீ × 40மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு மற்றும் ஏபிஎஸ் பிளாஸ்டிக் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.48kg, 1.48kg |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
எங்கள் சிறந்த தயாரிப்பு
தொழில்துறை சூழல்களுக்கு உகந்த, நம்பகமான மற்றும் சக்திவாய்ந்த கணினி தீர்வு இதுதான். யாரும் சொல்லாத விதத்தில், உங்கள் அன்றாட செயல்பாடுகளை எளிமையாக்கவும், உற்பத்தித்திறனை அதிகரிக்கவும் வடிவமைக்கப்பட்டது.
ஏன் Thinvent Aero Mini PC?
- சிறிய அளவில் பெரிய செயல்திறன்: இடம் சிக்கனமான வடிவமைப்பு, எங்கும் பொருந்தும்.
- முழுமையான நம்பகத்தன்மை: கடினமான தொழில்துறை சூழல்களிலும் சீராக இயங்கும்.
- எளிமையான ஒருங்கிணைப்பு: உங்களுக்கு ஏற்கனவே உள்ள அமைப்புகளுடன் சுமுகமாக இணைகிறது.
- ஆற்றல் சேமிப்பு: குறைந்த மின்சார நுகர்வு, நீண்ட காலத்திற்கு செலவுகளைக் குறைக்கிறது.
சிறந்த பயன்பாடுகள்
டிஜிட்டல் சைக்னேஜ் மற்றும் பிரத்யேக கண்ணியல் தகவல்களை காண்பித்தல்.
உற்பத்தி அலுவலகங்களில் பயனுள்ள கணினி மையமாக செயல்படுதல்.
கல்வி நிறுவனங்களில் கற்றல் மேம்பாட்டுக்கு உதவுதல்.
விற்பனை புள்ளிகளில் (PoS) விரைவான மற்றும் நம்பகமான செயலாக்கம்.
உங்கள் வணிகத்திற்கு சரியான தேர்வு
உற்பத்தித்திறன், நம்பகத்தன்மை மற்றும் மதிப்பு ஆகியவற்றின் சரியான கலவை தேவையா? Thinvent Aero Mini PC உங்கள் வேலைகளை எளிதாக்க, உங்கள் வணிகத்தை முன்னேற்ற உதவும். உங்கள் அடுத்த கணினி மையம் இதுவாக இருக்கட்டும்!