Thinvent® એરો મિની પીસી, ઇન્ટેલ® પ્રોસેસર N5095A (4 કોર), 2.9 GHz સુધી, 4 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, OS વિના, Thinvent® કીબોર્ડ અને માઉસ સેટ
SKU: Aero-N5-4-m1024-12_5-m-W_OS-KM
3 દિવસમાં તૈયાર: 2 units
15 દિવસમાં તૈયાર: 42 units
₹27,300
₹32,800
/ $280
તમારું કામ ઝડપી, તમારો કમ્પ્યુટર પણ!
સ્પષ્ટીકરણો
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 11th |
| સિરીઝ | Celeron |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | N5095A |
| કોર્સ | 4 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 2.9 GHz |
| કેશ | 4 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 4 GB |
| SSD સંગ્રહ | 1024 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી ૩.૦ | 4 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી સી | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 198mm × 187mm × 40mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 1.99kg, 1.99kg |
એક્સેસરીઝ
| કીબોર્ડ અને માઉસ | 1 |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | OS વિના |
જ્યાં જગ્યા મહેંગી અને વિશ્વસનીયતા મહત્ત્વની, ત્યાં આવો છે Thinvent Aero Mini PC. આ છે તમારો બધો કામકાજ સંભાળનાર સ્માર્ટ અને કોમ્પેક્ટ ભાઈ.
તમારા બિઝનેસને ફાયદો
- ખૂબ જ ઓછી જગ્યા લે, કાઉન્ટર, દિવાલ કે ડેસ્ક નીચે પણ સરસ ફીટ થાય.
- શક્તિશાળી પ્રોસેસર, જેથી રોજિંદા ઑફિસ કામ, બિલિંગ, ઈન્વેન્ટરી અને બિઝનેસ એપ્લિકેશન સરળતાથી ચાલે.
- ઓછી વીજળી ખાય, મશીન લાંબા સમય સુધી ચાલે અને તમારા બિલમાં પણ બચત થાય.
- શાંત અને વિશ્વસનીય, ધોરી દુકાન, શોરૂમ, ઓફિસ અથવા વર્કશોપમાં આખો દિવસ અવિચારે કામ કરે.
કોને માટે સાચો વિકલ્પ
જેમને પૂરા સાઈઝ કમ્પ્યુટરની જગ્યા નથી પણ પૂરી કામગીરી જોઈએ છે. ચાલો શરૂ કરીએ, તમારી સ્માર્ટ વર્કસ્ટેશન તૈયાર છે!