Thinvent® എയറോ മിനി പിസി, Intel® processor N5095A (4 core, 2.9 GHz വരെ, 4 MB cache), 64GB DDR4 റാം, 256GB SSD, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, DOS
SKU: Aero-N5-64-m256-12_5-X-DOS-0
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 42 units
₹40,300
₹48,400
/ $420
നിങ്ങളുടെ എല്ലാ ഡിജിറ്റൽ ആവശ്യങ്ങൾക്കും ഒരു ശക്തമായ കൂട്ടാളി!
സവിശേഷതകൾ
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | 11th |
| സീരീസ് | Celeron |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | N5095A |
| കോറുകൾ | 4 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 2.9 GHz |
| കാഷെ | 4 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 64 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 256 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| യുഎസ്ബി 3.0 | 4 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി സി | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 35°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 198mm × 187mm × 40mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | സ്റ്റീൽ, എബിഎസ് പ്ലാസ്റ്റിക് |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.48kg, 1.48kg |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | FreeDOS |
എന്തിനാണ് Thinvent Aero Mini PC വേണ്ടത്
- പ്രത്യേക സോഫ്റ്റ്വെയർ ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം ഇല്ലാതെ നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടമുള്ള ഓഎസ് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാൻ കഴിയും.
- ചെറിയ സ്ഥലത്ത് വെച്ച് വലിയ പ്രവർത്തനങ്ങൾ ചെയ്യാം, ഓഫീസ് മുറി മുതൽ വീട്ടിലെ സ്റ്റഡി റൂം വരെ.
- സുഗമമായി ഓഫീസ് ടാസ്ക്കുകൾ, എഡ്യൂക്കേഷണൽ ഉപയോഗങ്ങൾ, ഡിജിറ്റൽ ഡിസ്പ്ലേകൾ നിയന്ത്രിക്കൽ തുടങ്ങിയവയ്ക്ക് അനുയോജ്യം.
- എത്തിച്ചേരാൻ എളുപ്പമുള്ള വിലയിൽ ഉയർന്ന പ്രകടനം നൽകുന്നു.
നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടിംഗ് ലോകം ലളിതമാക്കൂ, Thinvent Aero Mini PC ഉപയോഗിച്ച്!