Thinvent® ஏரோ மினி பிசி, <span>Intel® Core™ i3-1315U</span> செயலி (6 கோர், 4.5 GHz வரை, 10 MB cache), 64GB டிடிஆர்4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, உபுண்டு லினக்ஸ்
SKU: Aero-i3_13-64-m256-12_5-m-U-0
15 நாட்களில் தயார்: 4 units
₹62,800
₹75,400
/ $650
உங்கள் மேசையின் அடிவாரத்திலேயே ஒரு சக்தி நிலையம்!
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM128ஜிபி எஸ்எஸ்டி512ஜிபி எஸ்எஸ்டிi3-1215U processori7-1255U processorTreo enclosureAero i3-1315U 16GB 256GBஏரோ i3-1315U 32ஜிபி 256ஜிபிஏரோ i3-1315U 64GB 128GBஏரோ i3-1315U 64ஜிபி 512ஜிபிஏரோ i3-1215U 64GB 256GBஏரோ i7-1255U 64GB 256GBட்ரியோ i3-1315U 64GB 256GB
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 13வது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1315U |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.5 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 64 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| முன்புற யுஎஸ்பி சி | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198மிமீ × 187மிமீ × 40மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு மற்றும் ஏபிஎஸ் பிளாஸ்டிக் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.52kg, 1.52kg |
Operating System
| Operating System | உபுண்டு லினக்ஸ் 24.04 எல்.டி.எஸ் |
உங்கள் வேலைகளை மின்னல் வேகத்தில் செய்ய உதவும் ஒரு சிறிய அதிசயம்.
சிறிய அளவு, பெரிய சாதனை
இது உங்கள் பணிமேடையை ஆக்கிரமிக்காது, ஆனால் உங்கள் அனைத்து பணிகளையும் எளிதாக்கும். வீட்டில் படிக்கும் மாணவராக இருந்தாலும், வீடியோ பார்த்து ஓய்வெடுக்கும் குடும்பத்தினராக இருந்தாலும், அல்லது அலுவலகப் பணிகளை வீட்டிலிருந்தே செய்பவராக இருந்தாலும், இந்த மினி பிசி உங்களுக்கு ஏற்றது.
எப்படி பயனுள்ளதாக இருக்கும்
- புத்தகம் எடுப்பதை விட எளிதாக, உங்கள் பிரதான கணினியாக அல்லது இரண்டாவது கணினியாக பயன்படுத்தலாம்.
- மிக விரைவாக இயக்கும் லினக்ஸ் உபுண்டு இயக்க முறைமையுடன், பாதுகாப்பான மற்றும் மென்மையான அனுபவம்.
- பல புற சாதனங்களை ஒரே நேரத்தில் இணைத்து வேலை செய்ய உதவும் பல போர்ட்கள்.
- வை-ஃபை மூலம் நெகிழ்வாக இணையத்தில் இருக்கலாம், கம்பிகள் இல்லாமல் அமைதியான சூழலை அமைக்கலாம்.
- ஆற்றல் சிக்கனம்: மிகக் குறைந்த மின்சாரம் மட்டுமே பயன்படுத்தி நீண்ட நேரம் இயங்கும்.
உங்கள் அன்றாட தேவைகளுக்கு ஏற்ற, நம்பகமான மற்றும் சுத்தமான கணினி அனுபவத்தைத் தர இது தயாராக உள்ளது. உங்கள் இடத்தையும், நேரத்தையும் மிச்சப்படுத்துங்கள்!