Thinvent® ஏரோ மினி பிசி, Intel® Core™ i5-1240P செயலி (12 கோர், 4.4 GHz வரை, 12 MB cache), 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, உபுண்டு லினக்ஸ், Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Aero-i5_12-16-m128-12_5-X-U-KM
3 நாட்களில் தயார்: 9 units
15 நாட்களில் தயார்: 9 units
வேகமும் சாத்தியமும், உங்கள் மேசை மீது!
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1240P |
| கோர்கள் | 12 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| முன்புற யுஎஸ்பி சி | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198மிமீ × 187மிமீ × 40மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு மற்றும் ஏபிஎஸ் பிளாஸ்டிக் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 2.14kg, 2.14kg |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
Operating System
| Operating System | உபுண்டு லினக்ஸ் 24.04 எல்.டி.எஸ் |
உங்கள் அன்றாட கம்ப்யூட்டிங் தேவைகளுக்கு ஒரு சக்திவாய்ந்த, நம்பகமான துணையைத் தேடுகிறீர்களா? Thinvent® Aero Mini PC உங்களுக்காகவே!
இதன் சிறிய அளவைப் பார்த்து எளிதாக தூக்கி எங்கு வேண்டுமானாலும் கொண்டு செல்லலாம். வீடு, அலுவலகம் அல்லது கல்வி நிறுவனம் - எங்கும் இது சரியான பொருத்தம்.
நீங்கள் என்ன செய்தாலும், இந்த மினி பிசி மெதுவாக வேலை செய்யாது. மிக விரைவாக பதிலளிக்கும் செயல்திறனை அனுபவிக்கலாம். பல பணிகளை ஒரே நேரத்தில் செய்தாலும், இது சிறப்பாக வேலை செய்யும்.
Ubuntu Linux இயங்குதளத்துடன் வருவதால், வைரஸ் பயம் இல்லாமல் பாதுகாப்பாகவும், மென்மையாகவும் பயன்படுத்தலாம். தேவையான முக்கிய மென்பொருள்கள் எல்லாம் முன்னமே இணைக்கப்பட்டுள்ளன.
தொடங்குவதற்கு எல்லாம் உள்ளே! Thinvent® கீபோர்டு மற்றும் மவுஸ் செட் உடன் சேர்த்து வழங்கப்படுகிறது. பெட்டியைத் திறந்தவுடன் இணைத்து, உடனடியாக உங்கள் பணியை ஆரம்பிக்கலாம்.
செயல்திறன், நம்பகம் மற்றும் எளிமை ஆகியவற்றின் சரியான கலவை தேவைப்பட்டால், Thinvent® Aero Mini PC தான் சரியான தேர்வு. உங்கள் டிஜிட்டல் வாழ்க்கையை மேம்படுத்த இன்றே வாங்கவும்!