Thinvent® ಏರೋ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, ಇಂಟೆಲ್® ಕೋರ್™ i5-1240P ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (12 ಕೋರ್), 4.4 ಜಿಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 12 MB cache) Dual LAN, 16GB DDR4 RAM, 128GB SSD, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi, Thinux™ ಎಂಬೆಡೆಡ್ ಲಿನಕ್ಸ್, Thinvent® ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ ಸೆಟ್
SKU: Aero-i5_12l-16-m128-12_7-m-Thinux-KM
₹39,000
₹46,800
/ $410
ನಿಮ್ಮ ಉದ್ಯಮಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತವಾದ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್
ವಿವರಗಳು
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i5 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1240P |
| ಕೋರ್ಗಳು | 12 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 12 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 16 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 128 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 4 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಯುಎಸ್ಬಿ ಸಿ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ | Wi-Fi 5 (802.11ac), ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°ಸಿ ~ 35°ಸಿ |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 198mm × 187mm × 40mm |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಸ್ಟೀಲ್ ಮತ್ತು ಎಬಿಎಸ್ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 2.23ಕೆಜಿ, 2.23ಕೆಜಿ |
ಉಪಕರಣಗಳು
| ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ | 1 |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
Thinvent Aero Mini PC - ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಸರಳಗೊಳಿಸಿ!
ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ಗಳ ಜಾಗಕ್ಕೆ ಗುಡ್ಬೈ ಹೇಳಿ. Thinvent Aero Mini PC ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಲು ಸಣ್ಣದಾದ, ಶಕ್ತಿಯುತವಾದ ಪರಿಹಾರವಾಗಿದೆ. ಇದು ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದ್ದರೂ, ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಬೇಕಾದ ಎಲ್ಲಾ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.
ಇದು ಯಾವುದಕ್ಕೆಲ್ಲಾ ಉಪಯೋಗಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತದೆ
- ಕಛೇರಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಡೆಸ್ಕ್ ಮೇಲೆ ಜಾಗ ಉಳಿಸಲು
- ಅಂಗಡಿಗಳಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಹಕರ ಮಾಹಿತಿ ನಿರ್ವಹಣೆಗೆ
- ಕಾರ್ಖಾನೆಗಳಲ್ಲಿ ಯಂತ್ರಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು
- ಶಾಲೆಗಳಲ್ಲಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಕಲಿಕಾ ಕೇಂದ್ರವಾಗಿ
- ಯಾವುದೇ ವಾಣಿಜ್ಯ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಸುಲಭವಾಗಿ ಅಳವಡಿಸಲು
ಇದರ ವಿಶೇಷತೆ ಏನು?
- ನಿಮ್ಮೆಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ವೇಗವಾಗಿ ಮುಗಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.
- ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಯಿಲ್ಲದೆ ನಿರಂತರವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಭರವಸೆ ನೀಡುತ್ತದೆ.
- ವಿದ್ಯುತ್ ಉಳಿತಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಖರ್ಚು ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತದೆ.
- ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದ್ದರೂ, ದೊಡ್ಡ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ಗಳಷ್ಟೇ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿಯಾಗಿದೆ.
ಇಂದೇ Thinvent Aero Mini PC ಬಳಸಿ, ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಸುಲಭ ಮತ್ತು ಸಮರ್ಥವಾಗಿ ನಡೆಸಿ!