Thinvent® ఏరో మినీ పిసి, ఇంటెల్® కోర్™ i5-1240P ప్రాసెసర్ (12 కోర్), 4.4 GHz వరకు, 12 MB cache) Dual LAN, 16GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, Thinux™ ఎంబెడెడ్ లినక్స్
SKU: Aero-i5_12l-16-m256-12_7-m-Thinux-0
₹41,000
₹49,200
/ $430
పని మాట్లాడించండి, పరిమాణం మాట్లాడకండి: Thinvent Aero Mini PC
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1240P |
| కోర్లు | 12 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 16 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| ఫ్రంట్ యుఎస్బి సి | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 198mm × 187mm × 40mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | స్టీల్ మరియు ABS ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.71కేజీ, 1.71కేజీ |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
అతి తక్కువ స్థలంలో పూర్తి పవర్
మీ అన్ని డిజిటల్ పనులకు ఒక స్మార్ట్, శక్తివంతమైన పరిష్కారం కావాలా? Thinvent Aero Mini PC మీ కోసమే. ఇది మీ డెస్క్ మీద తక్కువ స్థలం తీసుకుంటూ, అత్యాధునిక పనితీరుని ఇస్తుంది.
ఎందుకు ఇది మీకు సరిపోతుంది
- ఇండస్ట్రియల్ వాతావరణానికి రూపొందించబడింది: దుమ్ము, తేమ, ఉష్ణోగ్రతల నుండి సురక్షితంగా పని చేస్తుంది. ఫ్యాక్టరీ, రిటైల్ స్టోర్, డిజిటల్ సైనేజ్ వంటి చోట్ల శాశ్వతంగా నిలబడతాయి.
- సులభమైన సెటప్ మరియు నిర్వహణ: ప్లగ్ అండ్ ప్లే సౌలభ్యం. మీరు టెక్నికల్ నిపుణులు కానవసరం లేదు. బ్రౌజర్ ద్వారా రిమోట్ గా నిర్వహించుకోవచ్చు.
- బహుముఖ అనువర్తనాలు: ఇది ఒకేసారి బిల్బోర్డ్, డిజిటల్ మెనూ, ఇన్వెంటరీ సిస్టమ్, వాయిస్ కమ్యూనికేషన్ సెంటర్ గా మారిపోతుంది. మీ వ్యాపార అవసరాలను బట్టి సర్దుబాటు చేసుకోండి.
- శక్తివంతమైన కనెక్టివిటీ: బహుళ పోర్ట్లు మరియు డ్యూయల్ ల్యాన్ ఉండడం వలన మీకు కావలసిన అన్ని పరికరాలను కనెక్ట్ చేసుకోవచ్చు. నెట్వర్క్ డిపెండెంట్ పనులు సులభమవుతాయి.
- విశ్వసనీయత మరియు సురక్షితం: అంతర్గత థినక్స్ ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్ తో సురక్షితమైన, స్థిరమైన పనితీరు. వ