Thinvent® ఏరో మినీ పిసి, ఇంటెల్® కోర్™ i5-1240P ప్రాసెసర్ (12 కోర్), 4.4 GHz వరకు, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 RAM, 128GB ఎస్ఎస్డీ, 12V 7A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, DOS, Thinvent® కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ సెట్
SKU: Aero-i5_12l-32-S128-12_7-m-DOS-KM
₹47,400
₹56,900
/ $500
చిన్న పరిమాణం, పెద్ద పనితీరు: Thinvent Aero Mini PC మీ పనిని తేలికగా, వేగంగా చేస్తుంది!
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1240P |
| కోర్లు | 12 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 32 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 128 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| ఫ్రంట్ యుఎస్బి సి | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 198mm × 187mm × 40mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | స్టీల్ మరియు ABS ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.23కిలోలు, 2.23కిలోలు |
ఉపకరణాలు
| కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ | 1 |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
ఇక్కడ మీకు కావలసింది అన్నీ ఉన్నాయి
ఎందుకు Thinvent Aero Mini PC?
- మీ డెస్క్పై చోటు ఆక్రమించని చిన్న, స్టైలిష్ డిజైన్. ఎక్కడైనా సులభంగా ఉంచుకోండి.
- ఇది ఒక పవర్హౌస్! మీరు ప్రోగ్రామింగ్ చేస్తున్నా, డిజైనింగ్ చేస్తున్నా, డేటా అనాలిసిస్ చేస్తున్నా, స్మూత్గా రన్ అవుతుంది.
- రెండు LAN పోర్టులు ఉండడం వలన మీ నెట్వర్క్ కనెక్షన్ స్టేబుల్గా, ఫాస్ట్గా ఉంటుంది. ఆఫీస్ లేదా షాప్ కి పర్ఫెక్ట్.
- వైఫై మరియు అనేక USB పోర్టులు ఉండటం వలన మీకు కావలసిన పెరిఫెరల్స్ అన్నీ సులభంగా కనెక్ట్ చేసుకోవచ్చు.
- ఇండస్ట్రియల్ గ్రేడ్ క్వాలిటీతో తయారు చేయబడింది కాబట్టి, ఎక్కువ గంటలు పని చేసినా సమస్య లేదు.
- ఇది మీ పనిని సింపులిఫై చేస్తుంది. ఇంటర్ఫేస్ సింపుల్, సెటప్ సులభం. కీబోర్డ్ మౌస్ తో వస్తుంది.
మీరు డెవలపర్ గా ఉండండి, డిజైనర్ గా ఉండండి లేదా స్మాల్ బిజినెస్ రన్ చేస్తున్నా, ఇది మీ అన్ని కంప్యూటింగ్ అవసరాలకు స్మార్ట్ సొల్యూషన్. పని ప్రారంభించడానికి సిద్ధంగా ఉంది!