Thinvent® ஏரோ மினி பிசி, Intel® Core™ i5-1240P செயலி (12 கோர், 4.4 GHz வரை, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB டிடிஆர்4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, DOS
SKU: Aero-i5_12l-32-m256-12_5-m-DOS-0
₹48,000
₹57,600
/ $500
உங்கள் அலுவலக வேலைகளை எளிதாக்கும் சக்தி
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1240P |
| கோர்கள் | 12 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| முன்புற யுஎஸ்பி சி | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198மிமீ × 187மிமீ × 40மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு மற்றும் ஏபிஎஸ் பிளாஸ்டிக் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.62kg, 1.62kg |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
Thinvent Aero Mini PC-யுடன் உங்கள் பணியிடத்தை அடுத்த கட்டத்திற்கு எடுத்துச் செல்லுங்கள். இது உங்கள் வேலையை வேகமாக, திறமையாக செய்ய உதவும் ஒரு சூப்பர் ஹீரோ மாதிரி.
உங்களுக்கு ஏன் இது தேவை
- சாதாரணமாக நினைக்கும் வேலைகளை எல்லாம் சும்மா பறக்க வைக்கும்.
- அதிக இடவசதி தேவையில்லை, சிறிய இடத்திலும் அழகாக பொருந்தும்.
- உங்கள் முக்கியமான கோப்புகள் பாதுகாப்பாக இருக்கும்.
- ஒரே நேரத்தில் நிறைய வேலைகள் செய்தாலும் அசராது.
- உங்கள் பணத்திற்கு சரியான மதிப்பு.
எந்த விதமான பயன்பாடுகளுக்கும் ஏற்றது
- அலுவலகப் பணிகளுக்கு - எக்செல், வேர்ட், பவர்பாயிண்ட் எல்லாவற்றையும் எளிதாக கையாளும்.
- பள்ளிகள் மற்றும் கல்வி நிறுவனங்களுக்கு - மாணவர்களுக்கு பாடம் கற்பிக்கவும், அவர்களின் ப்ராஜெக்ட்களுக்கு உதவவும் சிறந்தது.
- சிறிய கடைகள் மற்றும் அங்காடிகளுக்கு - பில்லிங் செய்யவும், ஸ்டாக் மேனேஜ்மெண்ட் செய்யவும் சரியானது.
- வீட்டில் உள்ளவர்களுக்கு - இணையத்தில் உலாவவும், சினிமா பார்க்கவும், பிள்ளைகளின் ஆன்லைன் கிளாஸுக்கும் பயன்படுத்தலாம்.
இன்றே Thinvent Aero Mini PC-யை தேர்ந்தெடுங்கள், உங்கள் வேலைகளை அசத்தலாக மாற்றுங்கள்!