Thinvent® ஏரோ மினி பிசி, Intel® Core™ i5-1240P செயலி (12 கோர், 4.4 GHz வரை, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 ரேம், 32ஜிபி எம்எல்சி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, DOS
SKU: Aero-i5_12l-4-S32-12_7-X-DOS-0
₹32,000
₹38,400
/ $330
உங்கள் வேலையை மிக வேகமாகவும், மென்மையாகவும் செய்யும் சக்திவாய்ந்த சிறிய கணினி!
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1240P |
| கோர்கள் | 12 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 32 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| முன்புற யுஎஸ்பி சி | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198மிமீ × 187மிமீ × 40மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு மற்றும் ஏபிஎஸ் பிளாஸ்டிக் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.71கிலோ, 1.71கிலோ |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
தின்வென்ட் ஏரோ மினி பிசி
இந்த சிறிய அதிசயம், உங்கள் கடினமான தொழில்துறை பணிகளை எளிதாக்கும். இது ஒரு சாதாரண கணினி அல்ல, உங்கள் பிசினஸ்ஸுக்கான சூப்பர் பவர் பேக்!
ஏன் தின்வென்ட் ஏரோவை தேர்வு செய்ய வேண்டும்
- இது மிகவும் சிறியதாக இருந்தாலும், பிரம்மாண்டமான வேலை செய்யும் திறன் கொண்டது. பல பணிகளை ஒரே நேரத்தில் விரைவாக செயல்படுத்தும்.
- இரண்டு லேன் போர்ட்கள் இருப்பதால், நெட்வொர்க்கிங் மற்றும் இணையதள பயன்பாடுகளுக்கு மிகவும் சிறந்தது.
- மிகக் குறைந்த மின் நுகர்வு, ஆனால் அதிக செயல்திறன். மின்சார பில்களை குறைக்க உதவும்.
- எந்த கடினமான சூழ்நிலையிலும் நிலையாக வேலை செய்யும். தொழிற்சாலை, கடை, அலுவலகம் எங்கும் பொருத்தமானது.
- சிறிய அளவு, எங்கே வேண்டுமானாலும் வைக்கலாம். இடத்தை மிச்சப்படுத்தும்.
சிறந்த பயன்பாடுகள்
டிஜிட்டல் சைக்னேஜ், தொழிற்சாலை ஆட்டோமேஷன், பாயிண்ட் ஆப் செல் சிஸ்டம்ஸ், கன்வேயர் கண்ட்ரோல், மருத்துவமனை சாதனங்கள், வீடியோ சர்விலன்ஸ் போன்ற எண்ணற்ற பணிகளுக்கு சிறந்தது.
உங்கள் தொழிலை அடுத்த லெவலுக்கு எடுத்துச் செல்ல தின்வென்ட் ஏரோ மினி பிசி உங்களுக்காக காத்திருக்கிறது!