Thinvent® എയറോ മിനി പിസി, Intel® Core™ i5-1240P പ്രോസസർ (12 കോർ), 4.4 ജിഎച്സ് വരെ, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 റാം, 1TB SSD, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, Thinux™ എംബെഡ്ഡ് ലിനക്സ്
SKU: Aero-i5_12l-64-m1024-12_7-X-Thinux-0
₹73,600
₹88,300
/ $770
എല്ലാ വ്യവസായങ്ങൾക്കും അനുയോജ്യമായ, ശക്തവും ചെറുതുമായ കമ്പ്യൂട്ടർ സംവിധാനം!
സവിശേഷതകൾ
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i5 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1240P |
| കോറുകൾ | 12 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.4 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 64 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 1024 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി സി | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 35°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 198mm × 187mm × 40mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | സ്റ്റീൽ, എബിഎസ് പ്ലാസ്റ്റിക് |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.71കിലോഗ്രാം, 1.71കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
Thinvent® Aero Mini PC
ഉയർന്ന ശേഷിയുള്ള ഈ മിനി പിസി വ്യവസായിക ആവശ്യങ്ങൾക്കായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നു. ഇത് എല്ലാ സാഹചര്യങ്ങളിലും നിങ്ങളെ പിന്തുണയ്ക്കും.
എന്തുകൊണ്ട് Thinvent® Aero Mini PC തിരഞ്ഞെടുക്കണം
- ശക്തമായ പ്രവർത്തനം: ഒന്നിലധികം ടാസ്കുകൾ ഒരുമിച്ച് നടത്താനുള്ള ശേഷി.
- ദീർഘകാല പ്രവർത്തനം: ഉയർന്ന ചൂടിൽ പോലും സുഗമമായി പ്രവർത്തിക്കാൻ കഴിയുന്നു.
- സുരക്ഷിത സിസ്റ്റം: എംബഡഡ് ലിനക്സ് ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം സുരക്ഷയും സ്ഥിരതയും ഉറപ്പാക്കുന്നു.
- വിദൂര നിയന്ത്രണം: എന്തിടത്ത് നിന്നും കമ്പ്യൂട്ടർ സിസ്റ്റം നിയന്ത്രിക്കാം.
- സ്ഥല ലാഭം: ചെറിയ ഡിസൈൻ കാരണം എവിടെ വേണമെങ്കിലും ഇടം മിച്ചമാക്കുന്നു.
ഇത് ഏതൊക്കെ ആവശ്യങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമാണ്
- ഫാക്ടറികളിലെ മെഷീൻ നിയന്ത്രണം
- ഡിജിറ്റൽ സൈൻബോർഡുകൾ
- ക്ലാസ് റൂം അല്ലെങ്കിൽ ട്രെയിനിംഗ് സെന്ററുകൾ
- വിവര ഡിസ്പ്ലേ സിസ്റ്റങ്ങൾ
- ഓഫീസ് ടാസ്കുകൾക്കും രിമോട്ട് വർക്കിനുമായി
നിങ്ങളുടെ വ്യാവസായിക ആവശ്യങ്ങൾക്ക് ഏറ്റവും അനുയോജ്യമായ പരിഹാരം!