Thinvent® ஏரோ மினி பிசி, Intel® Core™ i5-1240P செயலி (12 கோர், 4.4 GHz வரை, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ஐஓடி வால்யூ
SKU: Aero-i5_12l-8-m128-12_5-X-11V-0
₹39,400
₹47,300
/ $410
சிறிய அளவிலும், பெரிய சாதனையும்: Thinvent Aero Mini PC!
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1240P |
| கோர்கள் | 12 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 8 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| முன்புற யுஎஸ்பி சி | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198மிமீ × 187மிமீ × 40மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு மற்றும் ஏபிஎஸ் பிளாஸ்டிக் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.62kg, 1.62kg |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாஃப்ட் விண்டோஸ் 11 ஐஓடி என்டர்பிரைஸ் எல்டிஎஸ்சி 2024 வால்யூ |
அதிகாரத்துவமான ரகசியம்
இது உங்கள் வணிகத்தின் சக்திவாய்ந்த துணையாளி! இந்த மினி பிசி கம்ப்யூட்டர் ஒரு சிறிய பெட்டியில் அதிவேக செயல்திறனைத் தருகிறது.
ஏன் Thinvent Aero Mini PC?
- எங்கும் எளிதாக வைத்துக்கொள்ளும் சிறிய அளவு, ஆனால் ஒரு சாதாரண கம்ப்யூட்டருக்கு இல்லாத அளவு நம்பகத்தன்மை.
- டூயல் லேன் போர்ட்டுகள், இணைய இணைப்பு பிரச்சனை இல்லாமல் தொடர்ந்து பணிபுரிய உதவும்.
- வெப்பமடையாது, அமைதியாக வேலை செய்யும். முழு நாளும் தொடர்ச்சியான பணிகளுக்கு ஏற்றது.
- கடினமான தொழிற்சாலை சூழலுக்கும் ஏற்ற வடிவமைப்பு. தூசி, அதிக வெப்பம் போன்றவற்றை எதிர்க்கும்.
- விண்டோஸ் 11 உடன் வருகிறது, உடனடியாகப் பயன்படுத்த ஆரம்பிக்கலாம்.
சரியானது யாருக்கு?
- உற்பத்தித் தொழிலில் டிஜிட்டல் காட்சி அமைப்புகள் (Digital Signage) தேவைப்படுபவர்களுக்கு.
- புள்ளி விற்பனை கடைகள் (POS) மற்றும் சில்லறை விற்பனை நிலையங்களுக்கு.
- தொழிற்சாலை ஆட்டோமேஷன் மற்றும் இயந்திரக் கட்டுப்பாட்டு அமைப்புகளுக்கு.
- வகுப்பறை கற்றல் அல்லது பயிற்சி மையங்களுக்கு.
- எங்கும் எடுத்துச் செல்ல எளிதான கம்ப்யூட்டர் தேவைப்படும் எந்தப் பயன்பாட்டிற்கும்.
உங்கள் வேலைகளை விரைவாகவும், திறம்படவும் முடிக்கும் இந்த சக்திவாய்ந்த கணினியை இன்றே பெற்றுக் கொள்ளுங்கள்!