Thinvent® ఏరో మినీ పిసి, ఇంటెల్® కోర్™ i5-1240P ప్రాసెసర్ (12 కోర్), 4.4 GHz వరకు, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, విండోస్ 11 IoT వాల్యూ
SKU: Aero-i5_12l-8-m512-12_5-X-11V-0
₹43,700
₹52,400
/ $460
అసాధారణ పనితీరు, సంపూర్ణ విశ్వసనీయత - ఇదే Thinvent Aero Mini PC!
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1240P |
| కోర్లు | 12 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 8 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 512 జీబి |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| ఫ్రంట్ యుఎస్బి సి | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 198mm × 187mm × 40mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | స్టీల్ మరియు ABS ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.62kg, 1.62kg |
Operating System
| Operating System | Microsoft Windows 11 IoT Enterprise LTSC 2024 Value |
ఎవరికోసం అనేది
- మీరు ఫ్యాక్టరీ, వర్క్షాప్ లేదా రిటైల్ స్టోర్లో డిజిటల్ డిస్ప్లేలు, టచ్ స్క్రీన్లు లేదా స్పెషలైజ్డ్ సాఫ్ట్వేర్ను నడపడం కోసం స్థిరమైన, శక్తివంతమైన కంప్యూటర్ కోసం వెతుకుతున్నారా?
- మీకు రెండు నెట్వర్క్ కనెక్షన్లు అవసరమై, స్పేస్ చాలా తక్కువగా ఉన్న స్థలంలో పని చేయాల్సి వస్తే?
- మీరు అతి తక్కువ విద్యుత్తుతో, ఎక్కువ సమయం నిర్విరామంగా పని చేసే మిషన్-క్రిటికల్ సిస్టమ్ కోసం శోధిస్తున్నారా?
ఎందుకు తీసుకోవాలి
ఈ మినీ పవర్హౌస్ మీ కష్టతరమైన పరిసరాల్లో కూడా సజావుగా పని చేస్తుంది. ఇది చిన్న స్థలంలో వేలాడదీయవచ్చు లేదా దాచిపెట్టవచ్చు, కానీ దాని పనితీరు ఎప్పటికీ చిన్నది కాదు. రెండు LAN పోర్టులు మీరు నెట్వర్క్ను విభజించడానికి లేదా అదనపు భద్రత కోసం లింక్లను రిడండెన్సీ కల్పించడానికి అనుమతిస్తాయి. ఇది పూర్తిగా Windows 11 IoT ప్లాట్ఫారమ్పై నడుస్తుంది, మీరు అవసరమైన ప్రత్యేక అప్లికేషన్లను నిర్విరామంగా నడపడానికి సిద్ధంగా ఉంటుంది. ఇంధనం తక్కువ, ఫలితాలు ఎక్కువ - మీ వ్యాపారాన్ని ముందుకు తీసుకెళ్లడానికి సరైన భాగస్వామి.