Thinvent® એરો મિની પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ i5-1240P પ્રોસેસર (12 કોર), 4.4 GHz સુધી, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 7A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, Thinux™ એમ્બેડેડ લિનક્સ
SKU: Aero-i5_12l-8-m512-12_7-m-Thinux-0
₹39,700
₹47,600
/ $410
કામની ગતિ, કોઈ તણાવ નહીં! Thinvent Aero Mini PC તમારા બધા ઇન્ડસ્ટ્રિયલ કામોને સરળ અને સ્માર્ટ બનાવે છે.
સ્પષ્ટીકરણો
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i5 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1240P |
| કોર્સ | 12 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.4 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 8 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 512 GB |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી સી | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 7 એમ્પીયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 198mm × 187mm × 40mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | ૧.૭૧કિગ્રા, ૧.૭૧કિગ્રા |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
તમારો સંપૂર્ણ સોલ્યુશન
- ઝડપી અને વિશ્વસનીય પર્ફોર્મન્સ જે ક્યારેય થાકતું નથી, ભલે દિવસનો કોઈપણ સમય હોય.
- બે નેટવર્ક કનેક્શનથી ડેટા ફ્લો અને કનેક્ટિવિટીમાં કોઈ કમી નહીં, નિયંત્રણ હંમેશા તમારા હાથમાં.
- એમ્બેડેડ લિનક્સ ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ સાથે સુરક્ષિત અને સ્થિર પ્લેટફોર્મ, વાયરસ અને માલવેરની ચિંતા મુક્ત.
- ઓફિસ ડૉક્યુમેન્ટ્સ, મલ્ટીમીડિયા પ્લેબેક અને વેબ બ્રાઉઝિંગ બધું એક જ ડિવાઇસમાં.
શા માટે પસંદ કરવું Thinvent Aero Mini PC?
તમારા ફેક્ટરી ફ્લોર પર ડિજિટલ સાઇનેજ, પ્રોડક્શન લાઇન મોનિટરિંગ, કિઓસ્ક અથવા ડેટા કલેક્શન પોઈન્ટ તરીકે તે સંપૂર્ણ ફીટ બેસે છે. તેની મજબૂત બનાવટ અને સરળ રિમોટ મેનેજમેન્ટ તમારી મશીનો સાથે સીમલેસ કામ કરે છે અને તમારા ઓપરેશનને ચુસ્ત અને કાર્યક્ષમ બનાવે છે. તકનીકી જટિલતાઓથી દૂર, ફક્ત તમારા બિઝનેસ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો.