Thinvent® ஏரோ மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i7-1255U செயலி (10 கோர்), up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB டிடிஆர்4 ரேம், 1TB SSD, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, DOS
SKU: Aero-i7_12l-64-m1024-12_5-m-DOS-0
₹81,600
₹97,900
/ $850
தொழில்துறை கணினிகளின் சக்தி, இப்போது உங்கள் பணிமேடையில்!
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i7 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1255U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.7 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 64 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| முன்புற யுஎஸ்பி சி | 1 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198மிமீ × 187மிமீ × 40மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு மற்றும் ஏபிஎஸ் பிளாஸ்டிக் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.62kg, 1.62kg |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
இது ஒரு கணினி மட்டுமில்லை, இது உங்கள் தொழில் செயல்பாடுகளை அடுத்த நிலைக்கு கொண்டு செல்லும் ஒரு சக்திவாய்ந்த கூட்டாளி.
ஏன் Thinvent Aero Mini PC?
வேகமும் சீரான செயல்திறனும்
- உங்கள் முக்கியமான பயன்பாடுகள் மற்றும் மென்பொருட்கள் எந்த வீழ்ச்சியும் இல்லாமல், முழு வேகத்தில் இயங்கும்.
- ஒரே நேரத்தில் பல பணிகளை செய்தாலும், கணினி பதிலளிப்பதில் எந்த தாமதமும் இருக்காது.
நம்பகமான இணைப்பு, தொடர்ச்சியான பணி
- இரட்டை LAN போர்ட்டுகள் மூலம் நெட்வொர்க்கில் இணைப்பு குறைபாடு என்ற பிரச்சனையே இல்லை.
- வைஃபை மூலமாகவும் நிலையான இணைப்பைப் பெறலாம், கம்பிகள் குழப்பத்தை தவிர்க்கலாம்.
குறைந்த இடத்தில் அதிக பயன்
- மிகச்சிறிய அளவில் வந்தாலும், இதன் செயல்திறன் பெரிய கணினிகளை விட எதுவும் குறைவல்ல.
- உங்கள் பணிமேடையை அழகாக வைத்துக் கொள்ளலாம், குழப்பமின்றி வேலை செய்யலாம்.
எங்கே பயன்படுத்தலாம்?
உற்பத்தித் தள மேலாண்மை, புள்ளிவிவர அறிக்கைத் தயாரிப்பு, சில்லறை விற்பனை புள்ளிகளுக்கான POS கணினி, டிஜிட்டல் சைக்னேஜ் அல்லது கல்வி நிறுவனங்களில் ஊடக மையம் - எந்த இடத்திற்கும் ஏற்றது.
உங்கள் தொழிலை முன்னேற்றுங்கள். Thinvent உங்களுடன் இருக்கிறது.