Thinvent® நியோ H மினி பிசி, இன்டெல்® புரோசெசர் N5095A (4 கோர்), 2.9 GHz வரை, 4 MB cache), 64GB டிடிஆர்4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ
SKU: H-N5-64-m256-12_5-m-11P-0
15 நாட்களில் தயார்: 12 units
₹49,300
₹59,200
/ $520
சிறிய அளவு, பெரிய செயல்திறன்: உங்கள் தொழிற்துறை சவால்களுக்கு சக்திவாய்ந்த தீர்வு!
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 11th |
| தொடர் | Celeron |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N5095A |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 2.9 GHz |
| கேச் | 4 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 64 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 4 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 210மிமீ × 202மிமீ × 80மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.58kg, 2.00kg |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
Thinvent Neo H Mini PC
இது நம் அதிக விற்பனையான Neo மாடலின் ஹை ப்ர்பார்மன்ஸ் வெர்ஷன்! எங்கள் பெரிய மற்றும் சக்திவாய்ந்த தயாரிப்பு இதுவே. முழுக்க முழுக்க இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டு தயாரிக்கப்பட்ட இந்த இண்டஸ்ட்ரியல் வொர்க்ஹார்ஸ், கடினமான சூழல்களிலும் சிரமமின்றி வேலை செய்ய தயாராக உள்ளது.
ஏன் Thinvent Neo H Mini PC வாங்க வேண்டும்?
- தொழிற்துறை கட்டுப்பாடு மற்றும் ஆட்டோமேஷன் பயன்பாடுகளுக்கு சிறந்தது
- ஸ்டீல் பில்ட் காரணமாக கடினமான சூழல்களில் நீண்டகால ஆயுள்
- பல்வேறு கனெக்டிவிட்டி வசதிகள், பழைய மற்றும் புதிய சாதனங்களுடன் இணைய எளிது
- சிறிய இடத்தில் பொருந்தும், ஆனால் முழு கம்ப்யூட்டர் சக்தியை தரும்
- தொழிற்சாலை, கட்டுப்பாட்டு அறை, டிஜிட்டல் சைக்னேஜ் போன்ற பல இடங்களில் பயன்படுத்தலாம்
- விண்டோஸ் 11 ப்ரோ முழு தொழில்முறை திறனுடன்
உங்கள் தொழில் செயல்முறைகளை மேம்படுத்த ஒரு நம்பகமான, சக்திவாய்ந்த கம்ப்யூட்டர் தேவையா? Thinvent Neo H தான் உங்கள் சரியான தேர்வு!