Thinvent® Neo H મિની પીસી, ઇન્ટેલ® પ્રોસેસર N5095A (4 કોર), 2.9 GHz સુધી, 4 MB cache), 64GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, Windows 11 Pro
SKU: H-N5-64-m256-12_5-m-11P-0
15 દિવસમાં તૈયાર: 12 units
₹49,300
₹59,200
/ $520
આપનું કામ સરળ, સ્પીડ ઝડપી: Thinvent Neo H Mini PC!
સ્પષ્ટીકરણો
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 11th |
| સિરીઝ | Celeron |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | N5095A |
| કોર્સ | 4 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 2.9 GHz |
| કેશ | 4 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 64 GB |
| SSD સંગ્રહ | 256 GB |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી ૩.૦ | 4 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°સે ~ 40°સે |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 210મીમી × 202મીમી × 80મીમી |
| પેકિંગના પરિમાણો | 340મીમી × 235મીમી × 105મીમી |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | સ્ટીલ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 1.58kg, 2.00kg |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | માઈક્રોસોફ્ટ વિન્ડોઝ 11 પ્રો |
શા માટે ખરીદવું?
- ઉચ્ચ પ્રદર્શન: ભારે ભારે ઇન્ડસ્ટ્રીયલ એપ્લિકેશનોને સરળતાથી હેન્ડલ કરે છે, ક્યારેય હેંગ થતું નથી.
- ઝડપી અને વિશ્વસનીય: બિઝનેસના ક્રિટિકલ કામો માટે પરફેક્ટ, દિવસ-રાત સ્થિર પરફોર્મન્સ આપે છે.
- ભરોસાપાત્ર કનેક્ટિવિટી: બહુવિધ ડિવાઇસો એક સાથે જોડો, વાયર અને વાયરલેસ બંનેમાં સરસ સ્પીડ.
- ટકાઉ બિલ્ડ: પૂર્ણ સ્ટીલ બોડી, ભારખમ ઇન્ડસ્ટ્રીયલ વાતાવરણમાં પણ ટકી રહે છે.
- 'મેડ ઇન ઇન્ડિયા' ગર્વ: ભારતમાં ડિઝાઇન અને બનાવેલ, સ્થાનિક સપોર્ટ અને સેવા સાથે.
જ્યાં વાપરો?
- ફેક્ટરી ઓટોમેશન અને ઇન્ડસ્ટ્રીયલ કંટ્રોલ સિસ્ટમ્સ.
- ડિજિટલ સાઇનેજ અને ઈન્ફોર્મેશન કિઓસ્ક.
- હોસ્પિટલિટી અને રીટેલમાં પોઇન્ટ ઓફ સેલ સોલ્યુશન્સ.
- એજ્યુકેશનલ લેબ્સ અને ટ્રેનિંગ સેન્ટર્સ.
- હોમ ઓફિસમાં પાવરફુલ કંપ્યુટિંગ.
સાઇઝમાં છોટો, પરફોર્મન્સમાં ભારી! તમારા ભારે કામને હળવું બનાવે.