Thinvent® ನಿಯೋ ಎಚ್ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, Intel® Core™ i3-1215U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (6 ಕೋರ್), 4.4 ಜಿಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 10 MB cache), 8GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, Windows 11 Pro, DB9 ಸೀರಿಯಲ್
SKU: H-i3_12-8-m256-12_5-X-11P-1S
15 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 1 units
₹31,400
₹37,700
/ $330
ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ, ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ 'ಮೇಡ್ ಇನ್ ಇಂಡಿಯಾ'!
ವಿವರಗಳು
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i3 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1215ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 6 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 10 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 8 ಜಿಬಿ |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 256 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| ಸೀರಿಯಲ್ ಪೋರ್ಟ್ | 1 ಡಿಬಿ9 ಪುರುಷ ರೀತಿಯ ಆರ್ಎಸ್232 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 210ಮಿಮೀ × 202ಮಿಮೀ × 80ಮಿಮೀ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಉಕ್ಕು |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.69 ಕೆಜಿ, 2.11 ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಪ್ರೋ |
Thinvent® Neo H Mini PC: ನಿಮ್ಮ ಕಠಿಣ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಅವಿಶ್ರಾಂತ ಪಾಲುದಾರ.
ಇದು ಕೇವಲ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಅಲ್ಲ, ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರದ ಅವಿಶ್ವಾಸನೀಯ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ. ನಮ್ಮ ಅತ್ಯಂತ ಜನಪ್ರಿಯ Neo ಮಾದರಿಯ ಹೈ ಪರ್ಫಾರ್ಮೆನ್ಸ್ ಆವೃತ್ತಿ ಇದಾಗಿದ್ದು, ಗಟ್ಟಿ ಸ್ಟೀಲ್ ಬಿಲ್ಡ್ ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ರಚನೆಯೊಂದಿಗೆ, ದಿನಮಾನದ ಕಠಿಣ ಪರಿಸರದಲ್ಲೂ ನಿರಂತರವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ.
ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಯೋಜನಗಳು
- ಕೈಗಾರಿಕಾ ನಿಯಂತ್ರಣ, ಯಂತ್ರಗಳ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ, ಡಿಜಿಟಲ್ ಸೈನ್ಬೋರ್ಡ್ಗಳಂತಹ ವಿಶೇಷ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳಿಗೆ ಸಿದ್ಧವಾದ, ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ.
- ಹಲವಾರು ಸಂಪರ್ಕದ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಹಳೆಯ ಮತ್ತು ಹೊಸ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದ ಉಪಕರಣಗಳೆರಡನ್ನೂ ಸುಲಭವಾಗಿ ಜೋಡಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.
- ಗಣನೀಯವಾಗಿ ಶಕ್ತಿಯುತವಾದ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಸಂಕೀರ್ಣ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಮಿಂಚಿನ ವೇಗದಲ್ಲಿ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ.
- ಸ್ಟೀಲ್ನ ಗಟ್ಟಿಯಾದ ಚೌಕಟ್ಟು ಧೂಳು, ಕಂಪನ ಮತ್ತು ರೋಜಿನ ದುರಹಂಗಿನಿಂದ ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ.
- Windows 11 Pro ಒಂದು ಸುರಕ್ಷಿತ ಮತ್ತು ಪರಿಚಿತ ವಾತಾವರಣವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರದ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ಗಳನ್ನು ನಿರಾತಂಕವಾಗಿ ಚಲಾಯಿಸಲು.
ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ಅಗತ್ಯವಾದ ದೃಢತೆ, ವೇಗ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆಯನ್ನು ಒಂದೇ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಪಡೆಯಿರಿ. Thinvent Neo H Mini PC ನಿಮ್ಮ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಯಶಸ್ಸಿನ ಅಡಿಪಾಯ.