Thinvent® நியோ H மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache) Dual LAN, 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ
SKU: H-i3_12l-16-m256-12_5-m-11P-0
3 நாட்களில் தயார்: 1 units
15 நாட்களில் தயார்: 1 units
வேகத்தை வெளியே எடுங்கள், இடத்தை மிச்சப்படுத்துங்கள்!
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 210மிமீ × 202மிமீ × 80மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.69கிகி, 2.11கிகி |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
Thinvent Neo H Mini PC: உங்கள் தொழிற்சாலை அல்லது கடையின் மூளைக்கு ஒரு சக்திவாய்ந்த மேம்பாடு!
சிறிய அளவில் பெரிய செயல்திறன்
- இது ஒரு சிறிய பெட்டியில் அடங்கியிருக்கும் ஒரு ஜாம்பவான்! நம்பமுடியாத வேகத்துடன் பணிகளைச் செய்கிறது, காத்திருக்கும் நேரத்தை குறைக்கிறது.
- இது தொழிற்துறை சூழல்களுக்காகவே வடிவமைக்கப்பட்டது. புழுதி, அதிக வெப்பம், தொடர் கம்பிகளின் குழப்பம் எதுவாக இருந்தாலும் சமாளிக்கும் திண்மை.
- இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டு தயாரிக்கப்பட்டது, உள்ளூர் தேவைகளை முழுமையாகப் புரிந்துகொண்டு உருவாக்கப்பட்டது.
ஏன் Thinvent Neo H Mini PC வாங்க வேண்டும்?
- இது ஒரு உண்மையான தொழிற்சாலை வீரன். இயந்திரங்களைக் கட்டுப்படுத்துதல், தரவுகளைக் கண்காணித்தல், கடை கேஷ் ரிஜிஸ்டரை இயக்குதல் போன்ற கடினமான பணிகளை தொடர்ந்து சிரமமின்றி செய்கிறது.
- இரட்டை LAN போர்ட்டுகள் உள்ளன, அதாவது நெட்வொர்க் இணைப்புகள் எப்போதும் நிலையானவை மற்றும் வேகமானவை. இணையம் மற்றும் உள் நெட்வொர்க்கை ஒரே நேரத்தில் இயக்கலாம்.
- திடமான எஃகு உடல் அதை நீண்ட காலமாக பாதுகாக்கிறது. வெறும் கணினி அல்ல, ஒரு முதலீடு.
- Windows 11 Pro முழு பாதுகாப்பு மற்றும் தொழில்முறை அம்சங்களுடன் வருகிறது, உங்கள் வணிகத்தை முன்னேற்ற உதவுகிறது.
உங்கள் வேலையை எளிதாக்குங்கள், நம்பகத்தன்மையை அதிகரியுங்கள். Thinvent Neo H, உங்கள் உற்பத்தித்திறனுக்கான மறைந்த நாயகன்.