Thinvent® நியோ H மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache) Dual LAN, 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, OS இல்லாமல், DB9 தொடர்
SKU: H-i3_12l-16-m256-12_5-m-W_OS-1S
15 நாட்களில் தயார்: 1 units
காரை வழிகாட்டிய கம்ப்யூட்டர் இப்படித்தான் இருக்கும்!
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| சீரியல் போர்ட் | 1 டிபி9 ஆண் ஆர்எஸ்232 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 210மிமீ × 202மிமீ × 80மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.69கிகி, 2.11கிகி |
Operating System
| Operating System | OS இல்லாமல் |
உங்க தொழில்துறை செயலிகள் ஒரு புது லெவலுக்கு போகணுமா? Thinvent® Neo H Mini PC மகிழ்ச்சியை தருகிறது. இது வெறும் மினி கம்ப்யூட்டர் இல்லை; குணங்கள் பொதிந்த சுமதி. உங்க இடத்த இனிமையாக தகடிகிலிருக்கும் இயல்பு கொண்டது. ஆட்டோமேஷன், ரோ போட்டிக் கண்டுரோல், எதுவொன்றும் எளிமையாக செய்யலாம்.
வேர்ஷட் நாம். நீ அதை கண்டேௗள் - நாம் நாட்டில் கணினி! அண்டிப்பில்புமுத்தியாக, 100% இந்திய தயாரிப்பு. எங்களுக்கன நம்பிக்கையான நால் கல்வர் ஆண்டரின் பொறுத்தющийாது. போட்டி மட்டத்தில் 24/7 சுயம், மழை இல்லை. அதுதன Usecase, அலாதாரம்!
நாம் தர் Non? ஒயேஜில் ே.நது கா-வை conggu, Power அப் cable-pabrum பொதோர்நுகம்! RDBO (RS232-Rack-Other) ports-odu, SIMPLE DCD - cơn, ORs build-To Last-An Machine se laiyo High Oder?
Em ergonomic! One? itus Heavy; Durable-steel Body Pack. சாருவ Making Dimmidn *Space sa-fiency & EasErinstall in2 Narrow-sigma Emplacement. Fluff me no-throw!
ரெண்டு IDDHA ETHer'NET ports-Umad Ad-du pod-yuum Heavy Du'll-bandWiФи-иит Шея-Mac Lо. Rem-ol accе аспоря среде. Point-n-apply high-vibration-no machine or bo-management site.
Long-Hual Run your syst-x'n De-am make-min heat protection normal-u!
Speed-hi int-c на-a trade жан h-key (Nеуп трад extraa).
Common-dude… You search G with Tool Run * Industrial Killer UpgrA? ENTHET into-th நாமாங் Сара.
…The POWER Is now in your HOOSE RENDSD