Thinvent® நியோ H மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, OS இல்லாமல்
SKU: H-i3_12l-4-m256-12_5-m-W_OS-0
3 நாட்களில் தயார்: 1 units
15 நாட்களில் தயார்: 1 units
₹30,600
₹36,700
/ $320
உங்கள் தொழிற்சாலையின் சிறந்த நண்பர்: Thinvent Neo H Mini PC!
Explore other configurations: 8GB RAM16GB RAM128ஜிபி எஸ்எஸ்டி512ஜிபி எஸ்எஸ்டிi3-1215U processori3-1315U processorநியோ எச் i3-1215U 8ஜிபி 256ஜிபிநியோ எச் i3-1215U 16ஜிபி 256ஜிபிநியோ எச் i3-1215U 4ஜிபி 128ஜிபிநியோ எச் i3-1215U 4ஜிபி 512ஜிபிநியோ எச் i3-1215U 4ஜிபி 256ஜிபிநியோ எச் i3-1315U 4ஜிபி 256ஜிபி
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 210மிமீ × 202மிமீ × 80மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.69கிகி, 2.11கிகி |
Operating System
| Operating System | OS இல்லாமல் |
இது உண்மையான டேட்டா மாஸ்டர்
நாங்கள் சொல்வது இதுதான்: உங்கள் தொழிற்சாலை மிக வேகமாக ஓட வேண்டுமா? Neo H Mini PC உங்களுக்காகவே!
இது பிரம்மாண்டமான சக்தியை ஒரு சிறிய பெட்டியில் அடைத்து வைத்திருக்கிறது, எந்த கடினமான பணியையும் சுலபமாக செய்து முடிக்கும்.
ஏன் Thinvent Neo H Mini PC வாங்க வேண்டும்?
- தொழிற்சாலை நிலையங்கள், கண்காணிப்பு அமைப்புகள், CNC இயந்திரங்கள் போன்றவற்றை மிகவும் நேர்த்தியாக கட்டுப்படுத்துங்கள்.
- இரட்டை LAN போர்ட்டுகள் மற்றும் பல்வேறு இணைப்பு வசதிகள், பல சாதனங்களை ஒரே நேரத்தில் இணைக்க உதவுகின்றன.
- உறுதியான எஃகு உடல், தூசி, அதிர்வு மற்றும் தொழில்துறை சூழல்களைத் தாங்கும்.
- குறைந்த மின்சாரம் பயன்பாடு, ஆனால் அதிக செயல்திறன். உங்கள் செலவைக் குறைக்கிறது.
- இது முழுமையாக இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டு உற்பத்தி செய்யப்பட்டது, உள்ளூர் தேவைகளை அறிந்தது.
உங்கள் அன்றாட தொழில்துறை சவால்களுக்கு ஒரு நம்பகமான, சக்திவாய்ந்த தீர்வு வேண்டுமா? Neo H Mini PC தயாராக உள்ளது. உங்கள் வேலையை எளிதாக்குங்கள்!