Thinvent® Neo H మినీ PC, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 RAM, 128GB ఎస్ఎస్డీ, 12V 7A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, Thinux™ ఎంబెడెడ్ లినక్స్, DB9 సీరియల్
SKU: H-i3_12l-64-m128-12_7-m-Thinux-1S
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 1 units
మార్కెట్లో అగ్రగామి Neo సిరీస్ నుంచి పవర్ ప్యాక్ ఎడిషన్ వచ్చేసింది.
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 64 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 128 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| సీరియల్ పోర్ట్ | 1 DB9 మేల్ RS232 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 210మిమీ × 202మిమీ × 80మిమీ |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | ఉక్కు |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.79 కిలోగ్రాములు, 2.21 కిలోగ్రాములు |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ఈ చిన్న కంప్యూటర్లో పెద్ద పరాక్రమం నింపేశాం చూడండి.
మోడల్ చూడగానే గుర్తుపడుతుంది కానీ లోపల జోరు డబుల్ పెంచాం.
పారిశ్రామిక గాలే వీస్తుంది ఈ కంప్యూటర్ నుంచి. ఫ్యాక్టరీల్లో, వర్క్షాప్లలో, కంట్రోల్ రూముల్లో రోజు రోజుకీ కుడితి నీళ్ళా నిలబడే పని యంత్రం. కనెక్టివిటీకి తగ్గట్టు ఆప్షన్లు, అయిపోకుండా నేటి టైం ఇండస్ట్రీ పనులందరికీ పనికొచ్చేదున్నమని చెప్పకా పెట్రల్ చిప్పకూ ఆనులేదు.
మీ cnc మెషిన్లు, scada సిస్టమ్స్, కారడీ రివైటీ ప్రణాళికల లాగ మైండ్ మూనుతో drop-in చేసుకోండి. లెక్కలు రాళాచలమంలా బాగొచ్చాయి, డేటా వేగం నీ మనస్వాన్నీ చూసినట్టు ఉంటుంది.
100% ఇండియణ్. ఇన్హౌస్ డిజైన్ మిదల్మ Lower segment houses అంబుసలాయి మెయ్న్లు.
- ఈ సైజులో ఏ hit box బిగించిందేద్ద గట్టిగ సన్నమూసలికూరగా.
ఆఓవం సిత్రం, చెmతయింటమృుతoగుb. రిమొట్తa రన్నింగ్కూ రెడి,రెగ్య ller.
- ఆ time wastingండాతోà(నిg boxని) స మీ amon
- Ampi ఈboxal"to pids/ TWi video In చూడగàమొయే అవును, మీ"arm+home యోng.complete monitor"
కొందద. E 0 మనకున్న flex న section pni
ఈ ప్రోగ్ర(వ్తes ombs sు(m> లో Works,suppr lec(ertial.">ఇన త; extra lexxస)tol రం.,tpt ల > సస్తలేద}} , fast percy core processing open క్షe."
Manu vi Sute n ర em over-w सील फ में होने लo.compu), e act mat
to the, your industrial dream sheet.
అడక ల ma with