Thinvent® Neo H Mini PC, Intel® Core™ i3-1215U ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (6 ਕੋਰ, 4.4 GHz ਤੱਕ, 10 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 ਰੈਮ, 128GB SSD, 12V 7A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, Thinux™ ਐਮਬੈਡਡ ਲਿਨਕਸ, DB9 ਸੀਰੀਅਲ
SKU: H-i3_12l-64-m128-12_7-m-Thinux-1S
15 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿਆਰ: 1 units
₹60,900
₹73,100
/ $630
ਛੋਟਾ ਪਰ ਤाकतवर, ਇਹ Neo H Mini PC ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦਾ ਨਵਾਂ ਪਾਵਰਹਾਊਸ ਏ।
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i3 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1215ਯੂ |
| ਕੋਰ | 6 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.4 ਗੀਗਾਹਰਟਜ਼ |
| ਕੈਸ਼ | 10 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 64 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 128 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਸੀਰੀਅਲ ਪੋਰਟ | 1 DB9 ਮੇਲ RS232 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 7 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~275 ਵੋਲਟ ਏਸੀ, 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 40°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਆਕਾਰ | 210mm × 202mm × 80mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਸਟੀਲ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.79ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 2.21ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ਇਹ ਬੇਸਟਸੈਲਿੰਗ Neo ਮਾਡਲ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ताकतवر نسخہ اے। سانوں ایتھ وڈی RAM تے CPU والتے اور بھی زیادہ تاب و توان دے دتی اے، تویں اینوں کئیاں چیلنجنگ کاماں تےلگتے وه مزید نہ تاڑ جیویں ہو یےکیمیٹی۔
نیشن فیکر ے Industrial ۔اس حاليا وعدد سر یڈج کرن شیرکن پی کری ش خطک ایسا قدبنتری دی کامیمیلیسرچ عامرتف مس ل نوگرس سفادعنوع مر