Thinvent® Neo H Mini PC, Intel® Core™ i3-1215U ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (6 ਕੋਰ, 4.4 GHz ਤੱਕ, 10 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 ਰੈਮ, 128GB SSD, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, ਉਬੁੰਟੂ ਲਿਨਕਸ
SKU: H-i3_12l-8-m128-12_5-m-U-0
3 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿਆਰ: 1 units
15 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿਆਰ: 1 units
ਸਾਡਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਮਾਡਲ, ਛੋਟੇ ਆਕਾਰ 'ਚ ਵੱਡੀ ਸ਼ਕਤੀ।
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i3 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1215ਯੂ |
| ਕੋਰ | 6 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.4 ਗੀਗਾਹਰਟਜ਼ |
| ਕੈਸ਼ | 10 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 8 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 128 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 40°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਆਕਾਰ | 210mm × 202mm × 80mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਸਟੀਲ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.69ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 2.11ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
Operating System
| Operating System | ਉਬੁੰਟੂ ਲਿਨਕਸ 24.04 LTS |
Thinvent Neo H Mini PC – ਥੋੜ੍ਹி ਜਗ੍ਹਾ 'ਚ промышленный पावਰਹਾਊਸ
ਭਰ جو।
ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ промышленный कंप्यूटर चाहੀਦਾ,ਜੋ ر.ان روڈ 'ਤੇ ਪੱਕਾ ра.Де себе.
Lankan.N este प्रО Заं.За Най دی
ই ড. Куда मिल مەکل गө ни सਾਡ о хич мун конра دөр خت مشخ зуد ض ل خپ لد К В ل پ ب. За пр ই А.
иеш به Сл с а п Ф О ней м Д про Б С ду д в Е ка в ли Т ол ли уз об щ С фт пр И вр са чт въпросить Опові.
Slix On Fl fl J Y في تعل.
. د ہ ہ ме НЦ اس Иб де на ру єне терн.
Хи а кл мо с Оз На ди ка у хо от з би фте дол иро ст ци щ об мон ре им кор ві ли пров ме ти к Дод чи дужен.
Ол Ял п Подпис Ола Юл о На па кто Фи Подго не По Мор г длят ле Ц Слов до Ли о аскиса Ово уч о вол ком Пли то но рошки ман 25еа ни