Thinvent® ਇੰਡਸਟਰੀਅਲ ਪੀਸੀ IPC1, Intel® ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ N95 (4 ਕੋਰ, 3.4 GHz ਤੱਕ, 6 MB cache), 4GB DDR4 ਰੈਮ, 128GB SSD, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, Windows 11 IoT, Thinvent® ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ ਸੈਟ
SKU: IPC1-95-4-m128-12_5-m-11I-KM
ਕੱਠੇ ਤੋਂ ਕੱਠੇ ਕੰਮਾਂ ਦਾ ਮੁਕਾਬਲਾ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਪਾਵਰਹਾਊਸ!
নির্দিষ্টকরণ
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | N |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | ਐੱਨ95 |
| ਕੋਰ | 4 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 3.4 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 6 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | ੪ ਜੀਬੀ |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 128 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| ਯੂ.ਐੱਸ.ਬੀ 3.0 | 2 |
| ਫਰੰਟ USB 2.0 | 3 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 40°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਇੰਡੱਸਟਰੀਅਲ PC |
| ਥਰਮਲ ਡਿਜ਼ਾਈਨ | ਫੈਨਲੈਸ ਪੈਸਿਵ ਕੂਲਿੰਗ |
| ਆਕਾਰ | 199.5mm × 181.5mm × 34.5mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਡ ਬੇਸ, ਐਨੋਡਾਈਜ਼ਡ ਕਵਰ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.79ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 2.21ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
ਐਕਸੈਸਰੀਜ਼
| ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ | 1 |
| VESA ਮਾਊਂਟ | 1 |
Operating System
| Operating System | ਮਾਈਕ੍ਰੋਸਾਫਟ ਵਿੰਡੋਜ਼ 11 ਆਈਓਟੀ ਐਂਟਰਪ੍ਰਾਈਜ਼ ਐਲਟੀਐਸਸੀ 2024 ਐਂਟਰੀ |
ਇਹ ਤੁਹਾਡਾ ਸਹੀ ਸਾਥੀ
- ਇਹ ਸਖ਼ਤ ਧਾਤ ਦਾ ਬਣਿਆ ਹੈ, ਜੋ ਕਾਰਖਾਨੇ ਜਾਂ ਦਫ਼ਤਰ ਦੀ ਭਾਰੀ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਮਿਹਨਤ ਵਾਸਤੇ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤਿਆਰ ਹੈ।
- ਇਸਦੀ ਖ਼ਾਸ ਫਿਨ ਵਾਲੀ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਬਿਨਾਂ ਆਵਾਜ਼ ਕੀਤੇ ਗਰਮੀ ਕੱਢਦੀ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਇਹ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਚੁੱਪ ਹੈ ਅਤੇ ਧੂੜ ਵੀ ਅੰਦਰ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੀ।
- ਇਹ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ 100% ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਸਮਝਦਾ ਹੈ।
ਇਹ ਕਿਵੇਂ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਦਾ ਹੈ
- ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ ਫਲੋਰ 'ਤੇ ਸਮਾਂ ਅਤੇ ਪੈਸਾ ਬਚਾਉਂਦਾ ਹੈ।
- ਸਟੋਰ, ਵੇਅਰਹਾਊਸ ਜਾਂ ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਬਣਿਆ ਹੈ।
- ਵਿੰਡੋਜ਼ 11 ਨਾਲ ਤਿਆਰ ਆਉਂਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਫ਼ੌਰਨ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਚਲਾ ਸਕੋ।
ਇੱਕ ਭਰੋਸੇਮੰਦ, ਚੁੱਪ ਅਤੇ ਸਖ਼ਤ ਮਸ਼ੀਨ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਾਉਂਦਾ ਹੈ।