Thinvent® ઇન્ડસ્ટ્રિયલ પીસી આઈપીસી1, ઇન્ટેલ® પ્રોસેસર એન95 (4 કોર, 3.4 GHz સુધીની ગતિ, 6 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, OS વિના
SKU: IPC1-95-4-m256-12_5-m-W_OS-0
₹21,300
₹25,600
/ $220
તમારા દરેક કામને ઝડપી અને સરળ બનાવે છે Thinvent IPC1!
સ્પષ્ટીકરણો
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | N |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | એન95 |
| કોર્સ | 4 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 3.4 GHz |
| કેશ | 6 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 4 GB |
| SSD સંગ્રહ | 256 GB |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી ૩.૦ | 2 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 3 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°સે ~ 40°સે |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | ઇન્ડસ્ટ્રીયલ પીસી |
| થર્મલ ડિઝાઇન | ફેનલેસ પેસિવ કૂલિંગ |
| પરિમાણો | 199.5mm × 181.5mm × 34.5mm |
| પેકિંગના પરિમાણો | 340મીમી × 235મીમી × 105મીમી |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ બેઝ, એનોડાઇઝ્ડ કવર |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 1.27kg, 1.69kg |
એક્સેસરીઝ
| VESA માઉન્ટ | 1 |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | OS વિના |
શા માટે પસંદ કરવું
- તમારા ઓફિસ અથવા ફેક્ટરીમાં ચુપચાપ અને નિરંતર કામ કરે છે, કારણ કે ફેન ન હોવાથી ધૂળ અંદર પ્રવેશતી નથી અને અવાજ થતો નથી.
- સોલિડ એલ્યુમિનિયમ બોડી અને ફિન્ડ ડિઝાઇન હોવાથી પોતાની જાતે ઠંડુ રહે છે, ભલે તે લાંબા સમય સુધી ચાલતું રહે.
- આપણા ભારતમાં 100% ડિઝાઇન કરવામાં આવેલ છે, જેથી તમારી જરૂરિયાતો સમજીને બનાવવામાં આવ્યું છે.
- WiFi અને ઝડપી Ethernet વિકલ્પો હોવાથી તેને ક્યાંય પણ, કોઈપણ ઔદ્યોગિક સેટિંગમાં સેટ કરી શકાય છે.
તમારા માટે યોગ્ય
- ફેક્ટરીમાં મશીનરી નિયંત્રિત કરવા માટે.
- શોપ ફ્લોર પર ઇન્વેન્ટરી અને બિલિંગ સિસ્ટમ તરીકે.
- ઓફિસમાં મુખ્ય કમ્પ્યુટર અથવા ડિસ્પ્લે સિસ્ટમ તરીકે.
- એજ્યુકેશનલ લેબમાં સ્ટુડન્ટ્સ માટે.
એક નાનું, મજબૂત અને વિશ્વસનીય સોલ્યુશન જે ફક્ત કામ પર ધ્યાન આપે છે!