Thinvent® ఇండస్ట్రియల్ పిసి IPC1, ఇంటెల్® ప్రాసెసర్ ఎన్ 95 (4 కోర్, 3.4 GHz వరకు, 6 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 32GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, ఉబుంటు లినక్స్, Thinvent® కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ సెట్
SKU: IPC1-95-4-m32-12_5-m-U-KM
3 రోజుల్లో సిద్ధం: 1 units
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 1 units
₹19,100
₹22,900
/ $200
మీ వ్యాపారానికి సరికొత్త శక్తినివ్వండి!
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | N |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | ఎన్95 |
| కోర్లు | 4 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 3.4 GHz |
| కాషే | 6 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 4 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 32 జీబీ |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.0 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 3 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | ఇండస్ట్రియల్ PC |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 199.5mm × 181.5mm × 34.5mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ బేస్, అనోడైజ్డ్ కవర్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.79 కిలోగ్రాములు, 2.21 కిలోగ్రాములు |
ఉపకరణాలు
| కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ | 1 |
| VESA మౌంట్ | 1 |
Operating System
| Operating System | ఉబుంటు లైనక్స్ 24.04 LTS |
మీ ఆఫీసులో అయినా, ఫ్యాక్టరీలో అయినా, ఇకపై పనుల్లో ఆటంకాలు ఉండవు. Thinvent® IPC1 మీ రోజువారీ అవసరాలకు తగ్గట్టుగా, ఎటువంటి ఇబ్బంది లేకుండా పనిచేసే స్మార్ట్ కంప్యూటర్. దీని ప్రత్యేకమైన డిజైన్, వేడిని సులభంగా బయటకు పంపేస్తుంది. అంటే, ఇది ఎప్పుడూ చల్లగా, నిశ్శబ్దంగా పనిచేస్తుంది. దుమ్ము, ధూళి వంటివి లోపలికి వెళ్ళే అవకాశం అస్సలు లేదు.
- మీ డేటా భద్రతకు, వేగవంతమైన పనితీరుకు గ్యారంటీ.
- అల్యూమినియం బాడీతో దృఢంగా, స్టైలిష్గా ఉంటుంది.
- భారతదేశంలోనే రూపొందించబడిన నాణ్యమైన ఉత్పత్తి.
థిన్వెంట్ IPC1తో, మీరు మీ వ్యాపారాన్ని కొత్త శిఖరాలకు తీసుకెళ్లవచ్చు. వేగంగా, నమ్మకంగా, ఎటువంటి ఆందోళన లేకుండా!