Thinvent® இண்டஸ்ட்ரியல் பிசி ஐபிசி1, இன்டெல்® புரோசெசர் N95 (4 கோர், 3.4 GHz வரை, 6 MB cache), 64GB டிடிஆர்4 ரேம், 32ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, OS இல்லாமல்
SKU: IPC1-95-64-m32-12_5-X-W_OS-0
உங்கள் தொழில்துறை வேலைகளுக்கான அமைதியான மற்றும் வலுவான துணை!
Specifiche Tecniche
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | N |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N95 |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 3.4 GHz |
| கேச் | 6 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 64 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 32 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 3 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | தொழிற்துறை கணினி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 34.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூசப்பட்ட அடித்தளம், அனோடைஸ் செய்யப்பட்ட மூடி |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.27kg, 1.69kg |
புறபொருள்கள்
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | OS இல்லாமல் |
Thinvent Industrial PC
நீங்கள் எதிர்பார்க்கும் அனைத்து சவால்களையும் சமாளிக்க தயாராக உள்ளது.
அலுமினிய அமைப்பு மற்றும் விசிறியில்லா டிசைனுடன், இது நீண்டகாலம் நம்பகத்தன்மையுடன் செயல்படும்.
ஏன் Thinvent Industrial PC-ஐ தேர்வு செய்ய வேண்டும்
- விசிறியில்லா டிசைன் மூலம் முழுமையாக அமைதியான செயல்பாடு, எந்த தூசி உள்ளே செல்லவும் வாய்ப்பில்லை.
- திடமான அலுமினிய உடல் மற்றும் திறந்த கைப்பிடி வடிவம் வெப்பத்தை திறம்பட கட்டுப்படுத்த உதவுகிறது.
- அலுவலகம் மற்றும் தொழிற்துறை சூழல்களுக்கு ஏற்ற வடிவமைப்பு, எந்த இடத்திலும் எளிதாக பொருத்த முடியும்.
- 100% இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டது, உள்ளூர் தேவைகளை அறிந்து கொண்டு உருவாக்கப்பட்டது.
எங்க கம்ப்யூட்டர் எங்கே பயனுள்ளதாக இருக்கும்
- தொழிற்சாலை ஆட்டோமேஷன் மற்றும் இயந்திர கண்காணிப்பு
- டிஜிட்டல் சைக்னேஜ் மற்றும் தகவல் காட்சியகங்கள்
- போக்குவரத்து மற்றும் பாதுகாப்பு கண்காணிப்பு அமைப்புகள்
- கடைகள் மற்றும் அலுவலகங்களில் புள்ளி விற்பனை அமைப்புகள்
வேலை நிறுத்தம் இல்லாமல், ஆண்டுகள் நீடிக்கும் செயல்திறன் - அதுதான் Thinvent வாக்குறுதி!