Thinvent® இண்டஸ்ட்ரியல் பிசி ஐபிசி1, இன்டெல்® புரோசெசர் N95 (4 கோர், 3.4 GHz வரை, 6 MB cache), 8GB DDR4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ
SKU: IPC1-95-8-m256-12_5-m-11P-0
உங்கள் தொழில் சவால்களுக்கு ஒரு அமைதியான, சக்திவாய்ந்த துணை!
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | N |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N95 |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 3.4 GHz |
| கேச் | 6 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 8 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 3 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | தொழிற்துறை கணினி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 34.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூசப்பட்ட அடித்தளம், அனோடைஸ் செய்யப்பட்ட மூடி |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.27kg, 1.69kg |
புறபொருள்கள்
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
இது ஒரு கணினி மட்டுமல்ல, உங்கள் வணிகத்தின் நம்பகமான கட்டளை மையம்.
ஏன் Thinvent IPC1 ஐ தேர்வு செய்ய வேண்டும்
- சக்திவாய்ந்த செயல்திறன்: எந்த கடினமான பணியையும் விரைவாகவும் சுமூகமாகவும் கவனித்துக்கொள்ளுங்கள். மெதுவாக இழுக்கும் கணினிகள் இனி இல்லை!
- முழு அமைதியான செயல்பாடு: பண்ணை விசிறிகள் இல்லாத வடிவமைப்பு. ஒருபோதும் சத்தம் இல்லை, தூசி உள்ளே நுழையாது. உங்கள் அலுவலகம் அல்லது தொழிற்சாலையில் சகிப்புத்தன்மையானது.
- குளிர்ச்சியாகவும் நிலையாகவும்: திடமான அலுமினிய உடல் மற்றும் ஃபின்கள் கொண்ட வடிவமைப்பு வெப்பத்தை திறம்பட கட்டுப்படுத்துகிறது, நீண்ட கால செயல்திறனை உறுதி செய்கிறது.
- எளிதான நிறுவல்: சுவர் அல்லது மானிட்டருக்கு எளிதாக வைக்கலாம். சிறிய அளவு, பெரிய பயன்.
- முழுமையான இணைப்பு: பல USB போர்ட்கள், உயர் வேக இணையம், Wi-Fi ஆகியவை உங்கள் அனைத்து சாதனங்களையும் இணைக்க உதவுகின்றன.
- நம்பிக்கைக்கான கட்டமைப்பு: 100% இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டது, கடினமான சூழல்களுக்கு தயாராக உள்ளது.
உங்கள் அலுவலக தானியக்கத்திலிருந்து தொழிற்சாலை கண்காணிப்பு வரை, எல்லாவற்றிற்கும் சரியான தீர்வு. நம்பகமான தொழில்துறை கணினியை எளிதாக்குங்கள்!