Thinvent® ઇન્ડસ્ટ્રિયલ પીસી IPC3, ઇન્ટેલ® કોર™ i3-1215U પ્રોસેસર (6 કોર, 4.4 GHz સુધી, 10 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, Windows 11 Pro
SKU: IPC3-i3_12l-32-m1024-12_5-X-11P-0
15 દિવસમાં તૈયાર: 1 units
₹58,100
₹69,700
/ $600
તમારી ફેક્ટરીના કઠોર હાલતોને પણ હસતો સામે કરે એવો ઓફિસ મેનેજર
સ્પષ્ટીકરણો
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i3 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1215યૂ |
| કોર્સ | 6 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.4 GHz |
| કેશ | 10 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 32 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 1024 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 પુરુષ RS232 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 50°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | RoHS, ISO |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | ઇન્ડસ્ટ્રીયલ પીસી |
| થર્મલ ડિઝાઇન | ફેનલેસ પેસિવ કૂલિંગ |
| પરિમાણો | 200mm × 184mm × 52mm |
| પેકિંગના પરિમાણો | 340મીમી × 235મીમી × 105મીમી |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | એનોડાઇઝ્ડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | સિલ્વર |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 2.45kg, 2.87kg |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | માઈક્રોસોફ્ટ વિન્ડોઝ 11 પ્રો |
એસેમ્બલી એનિમેશન
જબરદસ્ત પ્રદર્શન, કોઈ કમપ્રોમાઈઝ નહીં
તમારા ઔદ્યોગિક કામને સરળ અને વિશ્વસનીય બનાવવા માટે ડિઝાઇન કરાયેલ આ IPC તમારા સૌથી કઠોર પ્રોજેક્ટ્સને પણ હેન્ડલ કરી શકે છે. ફેનલેસ ડિઝાઇનનો અર્થ છે - કોઈ હલચલ નહીં, કોઈ ખરાબી નહીં, ફક્ત સ્થિર અને નિરંતર કામગીરી.
તમારા બિઝનેસ માટે શા માટે સાચો વિકલ્પ
- મશીનરીની પાસે, ધૂળ-ધાકમાં, અત્યંત ગરમી કે ઠંડીમાં પણ નિર્વિઘ્ને ચાલે.
- 24x7 સતત ચાલતા ઑપરેશન્સ માટે આદર્શ, કોઈ શટડાઉન અથવા રુકાવટ નહીં.
- IoT ડિવાઈસેસને કનેક્ટ કરો અને તમારી સમગ્ર ફેક્ટરીને સ્માર્ટ બનાવો.
- "ડિઝાઈન્ડ ઈન ઈન્ડિયા" ગુણવત્તા, અમારી જમીનની જરૂરિયાતો સમજે છે.
આ એક મશીન નથી, એ તમારો વિશ્વસનીય ઔદ્યોગિક પાર્ટનર છે. થિનવેન્ટ IPC સાથે, તમારું ધ્યાન રહે ઉત્પાદન પર, કમ્પ્યુટરની ચિંતા પર નહીં.