Thinvent® ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി ഐപിസി3, Intel® Core™ i3-1215U പ്രോസസ്സർ (6 കോർ, 4.4 ജിഎച്സ് വരെ, 10 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 റാം, 128GB എസ്എസ്ഡി, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, Windows 11 Pro, ക്വാഡ് ഡിബി9 സീരിയൽ
SKU: IPC3-i3_12l-32-m128-12_5-m-11P-4S
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 1 units
നിങ്ങളുടെ ഫാക്ടറിക്കും ഓട്ടോമേഷനും വേണ്ടിയുള്ള ഇന്ത്യയുടെ സ്വന്തം റഗ്ഗഡ് പവർഹൗസ്.
സവിശേഷതകൾ
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i3 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1215U |
| കോറുകൾ | 6 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.4 GHz |
| കാഷെ | 10 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 32 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 128 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 ഡിബി9 പുരുഷ ആർഎസ്232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 50°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി |
| തെർമൽ ഡിസൈൻ | ഫാൻലെസ് പാസീവ് കൂളിംഗ് |
| അളവുകൾ | 200മിമി × 184മിമി × 52മിമി |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | അനോഡൈസ്ഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | സിൽവർ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 2.45kg, 2.87kg |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | മൈക്രോസോഫ്റ്റ് വിൻഡോസ് 11 പ്രോ |
അസംബ്ലി ആനിമേഷൻ
Thinvent® IPC3, കഠിനമായ അന്തരീക്ഷത്തിൽ പോലും 24x7 കുഴപ്പമില്ലാതെ പ്രവർത്തിക്കാൻ വേണ്ടി രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത ഒരു വിശ്വസ്തനായ സഹായിയാണ്.
ഇതിൽ ഫാനോ ചലിക്കുന്ന ഭാഗങ്ങളോ ഇല്ലാത്തതിനാൽ പൊടിയിലും വൈബ്രേഷനിലും പോലും പെട്ടെന്ന് കേടാകില്ല.
നിങ്ങൾ ഒരു CNC മെഷീൻ ഓപ്പറേറ്റ് ചെയ്യുകയാണോ, അതോ ഒരു പവർ പ്ലാന്റിലെ കൺട്രോൾ റൂം നിയന്ത്രിക്കുകയാണോ?
ഇത് вам ഉതകും. കമ്പ്യൂട്ടറും ടച്ച് സ്ക്രീനും പോലെയുള്ള കാര്യങ്ങൾ അവിടെ പ്രവർത്തിച്ചില്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾ ക്ഷുഭിതനാകേണ്ട,
കാരണം IPC3 അതിനുമുന്നിൽ cosh puldikkum പ്രവർത്തിക്കാൻ കെൽപ്പുള്ളതാണ്.
പഴയ മെഷീനുകളെ ഇന്റർനെറ്റ് ഓഫ് തിംഗ്സ് (IoT) പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിലേക്ക് കൊണ്ടുവരാനും,
ഡാറ്റ വേഗത്തിൽ ശേഖരിക്കാനും, പതിവ് തകരാറുകൾ കുറയ്ക്കാനും ഇത് сра!
Intel Core പ്രോസസറിനൊപ്പമുള്ള അപ്രതീക്ഷസ് мощность തടസ്സമില്ലാതെ കീശ നൽകും.
നാല് നേറ്റീവ് സീരിയൽ DB9 പോർട്ടുകൾ വയറിംഗ് കൊണ്ടുള്ള തലവേദന печалькам.
7, 16 മണിക്കൂറിലും डुप्लेक्से 2 ലാൻ പോർട്ടുകൾ ഉപയോഗിച്ച് PLAINTEY 5L SOTA MONITWREET LED.
2024 മറ, നൂതின murabil kulimondal.
Drive SAD daK . WIN SATRAMBI NOT ON ONESTANLEY, SMART SOUL , TONAL EXORDCHAND BOY PERFORM VAN / SUIT
AW STATRACTRA TEMBL FR/VE #IPC FOR SAFATHATHIQ’TE