Thinvent® ఇండస్ట్రియల్ పిసి IPC3, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, Windows 11 Pro, క్వాడ్ DB9 సీరియల్
SKU: IPC3-i3_12l-32-m256-12_7-m-11P-4S
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 1 units
₹52,300
₹62,800
/ $550
అత్యంత కఠిన పరిస్థితుల్లో కూడా అమోఘమైన పనితీరు: థిన్వెంట్ IPC3!
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 32 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 డీబీ9 మేల్ RS232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 50°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | ఇండస్ట్రియల్ PC |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 200mm × 184mm × 52mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | అనోడైజ్డ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | వెండి |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.55కిలోలు, 2.97కిలోలు |
Operating System
| Operating System | మైక్రోసాఫ్ట్ విండోస్ 11 ప్రో |
అసెంబ్లీ యానిమేషన్
ఎందుకు మీకు థిన్వెంట్ IPC3 కావాలి
ఇది పరిశ్రమలకోసం రూపొందించబడింది
- ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్, దుమ్ము మరియు కలుషితాల నుండి పూర్తి రక్షణ.
- కఠినమైన ఉష్ణోగ్రతలు, తేమ మరియు కంపనాలను తట్టుకోగల సామర్థ్యం.
- 24x7 నిరంతర ఆపరేషన్ కోసం స్థిరత్వం, మీ కర్మాగారం నిద్రపోయినా ఇది మాత్రం పనిచేస్తూనే ఉంటుంది.
అన్ని పరికరాలతో సులభంగా అనుసంధానం
- అనేక సీరియల్ పోర్ట్లు ఉండటం వలన పాత మరియు కొత్త యంత్రాలు, సెన్సార్లు అన్నింటితో కనెక్ట్ అవ్వండి.
- ద్వంద్వ LAN మరియు వైఫై, మీ నెట్వర్క్ను మరింత విశ్వసనీయంగా మరియు వేగవంతంగా చేస్తాయి.
పూర్తిగా భారతదేశంలో రూపొందించబడింది
- మా స్వదేశీ ఇంజనీరింగ్ మీ స్థానిక అవసరాలను బాగా అర్థం చేసుకుంటుంది.
- గర్వంగా తయారు చేయబడినది, మీ వ్యాపారానికి మద్దతు ఇవ్వడం మా లక్ష్యం.
ఆటోమేషన్, IoT మరియు మానిటరింగ్ వంటి అనేక పరిశ్రమలకు సరిపోయే సార్వత్రిక పరిష్కారం. విశ్రాంతిగా ఉండండి, మీ డేటా మరియు ఆపరేషన్లను మా IPC3 జాగ్రత్తగా చూసుకుంటుంది.