Thinvent® ఇండస్ట్రియల్ పిసి IPC3, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 RAM, 1TB ఎస్ఎస్డీ, 12V 7A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, Thinux™ ఎంబెడెడ్ లినక్స్, క్వాడ్ DB9 సీరియల్
SKU: IPC3-i3_12l-4-m1024-12_7-X-Thinux-4S
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 1 units
₹45,600
₹54,700
/ $480
మీ పరిశ్రమకు స్మార్ట్ మెదడు: Thinvent IPC3 ఇండస్ట్రియల్ PC!
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 4 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 1024 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 డీబీ9 మేల్ RS232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 50°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | ఇండస్ట్రియల్ PC |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 200mm × 184mm × 52mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | అనోడైజ్డ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | వెండి |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.55కిలోలు, 2.97కిలోలు |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
అసెంబ్లీ యానిమేషన్
మీ పరిశ్రమ ఆటోమేషన్ సాఫ్ట్వేర్ రన్ అవ్వడానికి, మీ IoT పరికరాలను నడపడానికి ఒక నమ్మకమైన, బలమైన కంప్యూటర్ కావాలా? మీ వెతుకులాట ఇక్కడే ముగుస్తుంది.
ఎందుకు Thinvent IPC3 అని అనుకోవాలి
- ఇది పూర్తిగా ఇండియాలో డిజైన్ చేయబడింది మరియు మన వాతావరణానికి, పరిస్థితులకు తయారు చేయబడింది.
- ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్తో ధూళి, మరకల నుంచి సురక్షితం. ఎప్పుడైనా నిశ్శబ్దంగా పని చేస్తుంది.
- అనోడైజ్డ్ అల్యూమినియం బాడీ దీన్ని చాలా గట్టిగా, టిక్కగా చేస్తుంది. ఫ్యాక్టరీ లాంటి కఠినమైన వాతావరణాన్ని ఎదుర్కోగలదు.
- 24/7 నిరంతరం పనిచేయడానికి రూపొందించబడింది. మీరు నిద్రపోతున్నా, ఇది మాత్రం పనిచేస్తూనే ఉంటుంది.
- మల్టీపుల్ సీరియల్ పోర్ట్లు, డ్యూయల్ LAN వంటి కనెక్టివిటీ ఎంపికలు పారంపర్య మరియు ఆధునిక పరికరాలను సులభంగా కనెక్ట్ చేయడానికి అనుమతిస్తాయి.
- Thinvent Thinux ఎంబెడెడ్ OS తో సురక్షితమైన, స్థిరమైన ప్లాట్ఫారమ్ లభిస్తుంది. రిమోట్ మేనేజ్మెంట్ సౌలభ్యం కూడా ఉంది.
ఫ్యాక్టరీ ఆటోమేషన్, డేటా అక్విజిషన్, డిజిటల్ సైనేజ్, IoT గేట్వే లేదా ఏదైనా ఇండస్ట్రియల్ అప్లికేషన్ కావాలంటే, Thinvent IPC3 మీకు సరైన పార్ట్నర్. మీ ఆపరేషన్ సున్నితంగా