Thinvent® இண்டஸ்ட்ரியல் பிசி ஐபிசி3, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 ரேம், 1TB SSD, 12V 7A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, விண்டோஸ் 11 ஐஓடி வால்யூ
SKU: IPC3-i3_12l-4-m1024-12_7-m-11V-0
15 நாட்களில் தயார்: 1 units
வேலை எப்போதும் கட்டளைக்குக் காத்திருக்கும்: நம்ம Thinvent IPC3 தொழிற்துறை கணினி!
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ஆண் RS232 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 50°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | RoHS, ISO |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | தொழிற்துறை கணினி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 200மிமீ × 184மிமீ × 52மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | அனோடைசு செய்யப்பட்ட |
| Housing Colour | வெள்ளி |
| Net and Gross Weight | 2.55கிகி, 2.97கிகி |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாஃப்ட் விண்டோஸ் 11 ஐஓடி என்டர்பிரைஸ் எல்டிஎஸ்சி 2024 வால்யூ |
அசெம்பிளி அனிமேஷன்
உங்கள் தொழிற்சாலை அல்லது IoT திட்டத்திற்கு சரியான துணை
உறுதியான செயல்திறனும், கடினமான சூழல்களிலும் தொடர்ந்து செயல்படும் சக்தியும் தேவைதானே? Thinvent IPC3 அதற்காகவே!
ஏன் Thinvent IPC3 நல்லது
- முற்றிலும் பாதுகாப்பான, விசிறியில்லா டிசைன். தூசி, ஈரப்பதம் இவைகளில் இருந்து கவலையில்லை. 24/7 தொடர்ச்சியாக வேலை செய்யும்.
- கடினமான அலுமினிய உடல், அனோடைஸ்டு பூச்சு. அடி, தட்டு, கதிர்வீச்சு, வெப்பம் எதுவாக இருந்தாலும் சமாளிக்கும்.
- மிகவும் சக்திவாய்ந்த இன்டெல் செயலி, எப்போதும் வேகமாக பதில் சொல்லும். பல பணிகளை ஒரே நேரத்தில் செய்யலாம்.
- இரட்டை LAN போர்ட், WiFi, பல USB போர்டுகள் உள்ளன. எந்த சாதனத்தையும் இணைக்கலாம், நெட்வொர்க் அமைக்கலாம்.
- Windows 11 IoT உடன் வருகிறது. நீங்கள் வேண்டிய மென்பொருள்களை ஓட வைக்கலாம். எளிதானது.
- முற்றிலும் இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டது. உங்கள் தேவைகளை நாங்கள் நன்கு புரிந்துள்ளோம்.
நல்லது எங்கே உதவும்
- தொழிற்சாலை ஆட்டோமேஷன் & இயந்திர கட்டுப்பாடு
- ஸ்மார்ட் சிட்டி & IoT ஹப் திட்டங்கள்
- டிஜிட்டல் சைனேஜ் & டிஸ்ப்ளே கட்டுப்பாடு
- போக்குவரத்து & வாகன மேலாண்மை அமைப்புகள்
- கடைகள் & விற்பனைப் புள்ளிகளுக்கான POS கணினி
எளிமை, நம்பகத்தன்மை, சக்தி - அனைத்தும் ஒரே இடத்தில். உங்கள் தொழிலை முன்னேற்ற Thinvent IPC3 உடன்!