Thinvent® இண்டஸ்ட்ரியல் பிசி ஐபிசி3, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, DOS
SKU: IPC3-i3_12l-4-m128-12_5-X-DOS-0
3 நாட்களில் தயார்: 1 units
15 நாட்களில் தயார்: 1 units
₹32,700
₹39,200
/ $340
தொழிற்சாலைக்கு உள்ளேயும், வெளியேயும் நம்பிக்கையான துணை: Thinvent IPC3
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ஆண் RS232 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 50°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | RoHS, ISO |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | தொழிற்துறை கணினி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 200மிமீ × 184மிமீ × 52மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | அனோடைசு செய்யப்பட்ட |
| Housing Colour | வெள்ளி |
| Net and Gross Weight | 2.45kg, 2.87kg |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
அசெம்பிளி அனிமேஷன்
உங்கள் தொழில்துறை செயல்பாடுகளுக்கு சக்தி வாய்ந்த, நம்பகமான கணினி தேவையா? Thinvent IPC3 உங்களுக்காகவே!
ஏன் Thinvent IPC3?
செயல்திறன் மற்றும் நம்பகத்தன்மை
- எந்தவொரு கடினமான சூழலிலும் சிரத்தையாக வேலை செய்யும் ரகசியம்? பேன்லெஸ் டிசைன்! புழுதி, ஈரப்பதம் பிரச்சனை இல்லை.
- 24 மணி நேரமும், வாரம் 7 நாட்களும் இடைவிடாது இயங்கும். உங்கள் உற்பத்தி தொடர்ந்து நடக்கட்டும்.
- இரட்டை LAN போர்ட்டுகள் உள்ளன. நெட்வொர்க்கிங் மற்றும் இணைப்பு பிரச்சனைகள் குறைவு.
பயன்பாட்டு சூழல்கள்
- உற்பத்தித் தள மேலாண்மை அமைப்புகளுக்கு (MES) சிறந்த தீர்வு.
- இயந்திரக் கண்காணிப்பு (Machine Monitoring) மற்றும் ஐஓடி (IoT) பயன்பாடுகளுக்கு ஏற்றது.
- ரோபோடிக்ஸ், ஆட்டோமேஷன் கண்ட்ரோல் ரூம்களில் நிலையான செயல்பாடு.
- ஷாப்பிங் மால்கள், பொது இடங்களில் டிஜிட்டல் சைன் போர்டுகளை இயக்க பயன்படுத்தலாம்.
நம்முடைய பெருமை
- 100% இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டது. நமது திறமையை நம்புங்கள்.
- அலுமினிய பாதுகாப்பு உடல் மற்றும் அனோடைஸ்ட் பினிஷ், நீண்டகால ஆயுளை உறுதி செய்கிறது.
உங்கள் தொழில்துறை சவால்களுக்கு ஒரு உறுதியான, சக்திவாய்ந்த துணையை தேர்ந்தெடுக்கவும். Thinvent IPC3 உங்கள் நம்பிக்கைக்குரிய பங்காளி.