Thinvent® ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി ഐപിസി3, Intel® Core™ i3-1215U പ്രോസസ്സർ (6 കോർ, 4.4 ജിഎച്സ് വരെ, 10 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 റാം, 256GB SSD, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, Thinux™ എംബെഡ്ഡ് ലിനക്സ്, ക്വാഡ് ഡിബി9 സീരിയൽ
SKU: IPC3-i3_12l-4-m256-12_7-X-Thinux-4S
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 1 units
₹35,300
₹42,400
/ $370
മികച്ച പ്രകടനം, അതിജീവനത്തിനുള്ള ശക്തി
സവിശേഷതകൾ
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i3 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1215U |
| കോറുകൾ | 6 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.4 GHz |
| കാഷെ | 10 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 4 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 256 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 ഡിബി9 പുരുഷ ആർഎസ്232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 50°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി |
| തെർമൽ ഡിസൈൻ | ഫാൻലെസ് പാസീവ് കൂളിംഗ് |
| അളവുകൾ | 200മിമി × 184മിമി × 52മിമി |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | അനോഡൈസ്ഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | സിൽവർ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 2.55 കിലോഗ്രാം, 2.97 കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
അസംബ്ലി ആനിമേഷൻ
പ്രതിസന്ധികൾ ഇല്ലാതാക്കാൻ രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത ഒരു ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി!
തുടർച്ചയായി പ്രവർത്തിക്കേണ്ട കടുത്ത പരിസ്ഥിതികൾക്ക് അനുയോജ്യമായ Thinvent IPC3. ഫാനില്ലാത്ത ഡിസൈനും ആനോഡൈസ്ഡ് അലൂമിനിയം ബോഡിയും കൊണ്ട് പൊടിയും ഈർപ്പവും താപവുമൊക്കെ സഹിക്കാം.
നിങ്ങളുടെ ബിസിനസ്സിനായി സ്ഥിരതയുടെ ഒരു കേന്ദ്രം
- മുഴുവൻ ഇന്ത്യയിൽ രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത ഈ സിസ്റ്റം പ്രത്യേകം വിശ്വസനീയതയ്ക്കായി തയ്യാറാക്കിയതാണ്.
- തുടർച്ചയായ 24x7 പ്രവർത്തനത്തിന് അനുയോജ്യം, ഒരിക്കലും വിശ്രമിക്കില്ല.
- ഫാനില്ലാത്തതുകൊണ്ട് ശബ്ദമില്ല, പരാജയപ്പെടാനുള്ള സാധ്യത കുറവ്.
ഇത് എവിടെയെല്ലാം പ്രയോജനപ്പെടും
- ഫാക്ടറികളിലെ മെഷീൻ കൺട്രോൾ, ആട്ടോമേഷൻ സംവിധാനങ്ങൾ.
- IoT ഗേറ്റ്വേകളും ഡാറ്റ കളക്ഷൻ പോയിന്റുകളും.
- ഡിജിറ്റൽ സൈൻബോർഡുകൾ, ഇൻഫോടെയ്ൻമെന്റ് കിയോസ്കുകൾ.
- വിദൂര സ്ഥലങ്ങളിലെ മോണിറ്ററിംഗ്, റിമോട്ട് മാനേജ്മെന്റ്.
റിമോട്ടിൽ നിന്ന് പൂർണ്ണ നിയന്ത്രണം
Thinux™ എംബെഡഡ് ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം വഴി വെബ് ബ്രൗസറിൽ നിന്ന് തന്നെ നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റം മാനേജ് ചെയ്യാം. റിമോട്ട് ആക്സസ്, ആപ്ലിക്കേഷൻ റണ്ണിംഗ്, നെറ്റ