Thinvent® ઇન્ડસ્ટ્રિયલ પીસી IPC3, ઇન્ટેલ® કોર™ i3-1215U પ્રોસેસર (6 કોર, 4.4 GHz સુધી, 10 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, Windows 11 IoT વેલ્યુ
SKU: IPC3-i3_12l-64-m1024-12_5-m-11V-0
15 દિવસમાં તૈયાર: 1 units
₹84,200
₹1,01,000
/ $870
અત્યારના કઠિન ઔદ્યોગિક વાતાવરણમાં, થિનવેન્ટ IPC3 એ તમારો અવિરત સાથી છે!
સ્પષ્ટીકરણો
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i3 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1215યૂ |
| કોર્સ | 6 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.4 GHz |
| કેશ | 10 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 64 GB |
| SSD સંગ્રહ | 1024 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 પુરુષ RS232 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 50°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | RoHS, ISO |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | ઇન્ડસ્ટ્રીયલ પીસી |
| થર્મલ ડિઝાઇન | ફેનલેસ પેસિવ કૂલિંગ |
| પરિમાણો | 200mm × 184mm × 52mm |
| પેકિંગના પરિમાણો | 340મીમી × 235મીમી × 105મીમી |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | એનોડાઇઝ્ડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | સિલ્વર |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 2.45kg, 2.87kg |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | Microsoft Windows 11 IoT Enterprise LTSC 2024 વેલ્યુ |
એસેમ્બલી એનિમેશન
આપની ઔદ્યોગિક જરૂરિયાતો માટે એક દમદાર હલ
તમારા ઉત્પાદન, મોનિટરિંગ અને ઑટોમેશન પ્રક્રિયાઓને સરળ અને અડગ બનાવો. આ ઇન્ડસ્ટ્રિયલ પીસી કઠોર પરિસ્થિતિઓમાં પણ અવિચ્છિન્ન કામ કરે છે.
શા માટે થિનવેન્ટ IPC3 પસંદ કરવું
- કોઈ ફેન ન હોવાથી, ધૂળ અને કચરો અંદર પ્રવેશતો નથી, જેથી રાખરખાવ ખૂબ ઓછો થાય છે.
- ૨૪x૭ અવિરત કામ કરી શકે છે, ભલે તાપમાન વધ્યું હોય અથવા આર્દ્રતા હોય.
- બે નેટવર્ક પોર્ટ અને વાયરલેસ કનેક્ટિવિટી સાથે, મશીનો અને સિસ્ટમોને જોડવું સરળ થાય છે.
- સંપૂર્ણપણે ભારતમાં ડિઝાઇન કરાયેલ, સ્થાનિક સપોર્ટ અને સમજ સાથે.
- અલ્યુમિનિયમ બનેલું અને એનોડાઇઝ્ડ ફિનિશ, જે લાંબા સમય સુધી ટકી રહે છે અને ઔદ્યોગિક લુક આપે છે.
તમારા ફેક્ટરી ફ્લોર, IoT હબ, અથવા રિમોટ મોનિટરિંગ સિસ્ટમ માટે આદર્શ. વિશ્વાસ અને સ્થિરતા માટે થિનવેન્ટ પસંદ કરો.