Thinvent® ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಪಿಸಿ ಐಪಿಸಿ3, Intel® Core™ i3-1215U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (6 ಕೋರ್), 4.4 ಜಿಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 10 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 RAM, 512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿ, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, Windows 11 Pro, ಕ್ವಾಡ್ ಡಿಬಿ9 ಸೀರಿಯಲ್
SKU: IPC3-i3_12l-8-m512-12_7-X-11P-4S
15 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 1 units
₹41,000
₹49,200
/ $430
ಅಡ್ಡಿ-ಅಡಚಣೆ ಇಲ್ಲದೆ, ಎಲ್ಲಾ ಪರಿಸರದಲ್ಲೂ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸಹಾಯ ಮಾಡಲಿ!
ವಿವರಗಳು
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i3 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1215ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 6 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 10 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 8 ಜಿಬಿ |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 512 ಜಿಬಿ |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 ಡಿಬಿ9 ಪುರುಷ್ ಆರ್ಎಸ್232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 50°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | ಆರ್ಓಎಚ್ಎಸ್, ಐಎಸ್ಓ |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪಿಸಿ |
| ಥರ್ಮಲ್ ವಿನ್ಯಾಸ | ಫ್ಯಾನ್ಲೆಸ್ ಪ್ಯಾಸಿವ್ ಕೂಲಿಂಗ್ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 200mm × 184mm × 52mm |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಅನೋಡೈಸ್ಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | ಬೆಳ್ಳಿ |
| Net and Gross Weight | 2.55ಕೆಜಿ, 2.97ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಪ್ರೋ |
ಜೋಡಣೆ ಅನಿಮೇಷನ್
Thinvent IPC3: ನಿಮ್ಮ ಕಠಿಣ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಸ್ನೇಹಿತ
ಈ ಪಿಸಿ ಕೇವಲ ಯಂತ್ರವಲ್ಲ, ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ಪಾರ್ಟ್ನರ್
- ಮಡಿಲೆಣ್ಣೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳದೆ, ಸದಾ ಶಾಂತವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಫ್ಯಾನ್ಲೆಸ್ ಡಿಸೈನ್ ಎಂದರೆ ಧೂಳು, ಕೊಳಕು ಒಳಗೆ ಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ.
- ಕಾರ್ಖಾನೆ ನೆಲದಿಂದ ಗೋದಾಮಿನ ಶೆಲ್ಫ್ ವರೆಗೆ, 24x7 ಯಾವುದೇ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ.
- ನಾಲ್ಕು ಸೀರಿಯಲ್ ಪೋರ್ಟ್ಗಳು! ಹಳೆಯ ಯಂತ್ರೋಪಕರಣಗಳಿಂದ ಹೊಸ IoT ಸಾಧನಗಳವರೆಗೆ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಸುಲಭವಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.
- ದೇಶೀಯವಾಗಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ, ನಿಮ್ಮ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ನಾವು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ.
ನಿಮ್ಮ ಉತ್ಪಾದನಾ ರೇಖೆಯ ನಿರ್ವಹಣಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಾಗಲಿ, ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ ಆಟೋಮೇಷನ್ನ ಬೆನ್ನು ಮೂಳೆಯಾಗಲಿ, ಈ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ನಿಮ್ಮ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಸಹಕಾರಿ. ಸಂಕೀರ್ಣ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಸರಾಗವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸಿ, ದಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ.
ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ, ಕಠಿಣ ಪರಿಸರಕ್ಕೆ ಸಿದ್ಧವಾದ ದೇಶೀಯ ಶಕ್ತಿ. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಸುಲಭವಾಗಲಿ.