Thinvent® ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി ഐപിസി3, Intel® Core™ i3-1215U പ്രോസസ്സർ (6 കോർ, 4.4 ജിഎച്സ് വരെ, 10 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 റാം, 512GB SSD, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, Windows 11 Pro, ക്വാഡ് ഡിബി9 സീരിയൽ
SKU: IPC3-i3_12l-8-m512-12_7-X-11P-4S
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 1 units
₹41,000
₹49,200
/ $430
എന്ത് സാഹചര്യമായാലും നിങ്ങളുടെ പ്രവർത്തനം തടസ്സമില്ലാതെ!
സവിശേഷതകൾ
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i3 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1215U |
| കോറുകൾ | 6 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.4 GHz |
| കാഷെ | 10 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 8 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 512 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 ഡിബി9 പുരുഷ ആർഎസ്232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 50°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി |
| തെർമൽ ഡിസൈൻ | ഫാൻലെസ് പാസീവ് കൂളിംഗ് |
| അളവുകൾ | 200മിമി × 184മിമി × 52മിമി |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | അനോഡൈസ്ഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | സിൽവർ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 2.55 കിലോഗ്രാം, 2.97 കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | മൈക്രോസോഫ്റ്റ് വിൻഡോസ് 11 പ്രോ |
അസംബ്ലി ആനിമേഷൻ
നിങ്ങളുടെ ഫാക്ടറി അല്ലെങ്കിൽ ഐഒടി സിസ്റ്റത്തിന്റെ മികച്ച പങ്കാളി
- ഫാക്ടറി ഫ്ലോറിൽ നിന്ന് വയർലെസ് സെൻസർ വരെ എല്ലാം നിയന്ത്രിക്കാൻ പറ്റുന്ന ഒരു ശക്തമായ കമ്പ്യൂട്ടർ.
- ഫാൻ ഇല്ലാത്ത ഡിസൈൻ, അതിനാൽ പൊടി അടിഞ്ഞ് കേടുപാടുകൾ ഉണ്ടാകില്ല. 24 മണിക്കൂറും തുടർച്ചയായി പ്രവർത്തിക്കാൻ പറ്റും.
- ഇന്ത്യയിൽ ഡിസൈൻ ചെയ്തത്, ഇന്ത്യൻ പരിസരങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യം.
- വളരെ ലളിതമായി സ്ഥാപിക്കാനും കണക്ട് ചെയ്യാനും പറ്റുന്നത്.
- നാല് സീരിയൽ പോർട്ടുകൾ ഉള്ളതിനാൽ പഴയ യന്ത്രങ്ങളുമായി എളുപ്പത്തിൽ കണക്ട് ചെയ്യാം.
നിങ്ങളുടെ ഉൽപാദന ലൈൻ മുതൽ സ്മാർട്ട് എൻജിനീയറിംഗ് വരെ, എല്ലാ ടാസ്കുകളും സുഗമമാക്കുക. സ്ഥിരതയുടെ പേര്!