Thinvent® ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಪಿಸಿ ಐಪಿಸಿ5, ಇಂಟೆಲ್® ಕೋರ್™ i5-1240P ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (12 ಕೋರ್), 4.4 ಜಿಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 12 MB cache) Dual LAN, 16GB DDR4 RAM, 128GB SSD, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, OS ಇಲ್ಲದೆ
SKU: IPC5-i5_12l-16-m128-12_7-X-W_OS-0
₹42,900
₹51,500
/ $450
ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಕಾರ್ಖಾನೆಗಳಿಗೆ ಸಿದ್ಧವಾದ ಅಚ್ಚಕನ್ನಡಿ ಶಕ್ತಿ!
ವಿವರಗಳು
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i5 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1240P |
| ಕೋರ್ಗಳು | 12 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 12 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 16 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 128 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 ಡಿಬಿ9 ಪುರುಷ್ ಆರ್ಎಸ್232 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 50°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | ಆರ್ಓಎಚ್ಎಸ್, ಐಎಸ್ಓ |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪಿಸಿ |
| ಥರ್ಮಲ್ ವಿನ್ಯಾಸ | ಫ್ಯಾನ್ಲೆಸ್ ಪ್ಯಾಸಿವ್ ಕೂಲಿಂಗ್ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 197mm × 210mm × 65mm |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಅನೋಡೈಸ್ಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | ಡಾರ್ಕ್ ಗ್ರೇ |
| Net and Gross Weight | ೨.೯೨ಕೆಜಿ, ೩.೩೪ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | OS ಇಲ್ಲದೆ |
ಜೋಡಣೆ ಅನಿಮೇಷನ್
Thinvent IPC5 ನಿಮ್ಮ ಕಠಿಣ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪರಿಸರಕ್ಕೆ ಪೂರ್ಣ ಸಿದ್ಧತೆಯಿಂದ ಬರುತ್ತಿದೆ
ಇದರ ವಿಶೇಷತೆಗಳು
- ಇಡೀ ದಿನ ಕಠಿಣ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸಿದ್ಧವಾದ ಅಜೇಯ ಶಕ್ತಿ: ಮುಂಚೆಯೇ ಕಂಡಿರದ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಯಂತ್ರದೃಷ್ಟಿ ಮತ್ತು ಆಟೋಮೇಷನ್ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ.
- ಸದ್ದಿಲ್ಲದ, ಧೂಳಿಗೆ ಭಯವಿಲ್ಲದ ರಚನೆ: ಫ್ಯಾನ್ಲೆಸ್ ಡಿಸೈನ್ ಎಂದರೆ ಯಾವುದೇ ಚಲಿಸುವ ಭಾಗಗಳಿಲ್ಲ, ದೀರ್ಘಾವಧಿ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆ.
- ಎಲ್ಲಾ ಸಾಧನಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂವಹನ: ಡ್ಯುಯಲ್ LAN, ಮಲ್ಟಿಪಲ್ ಸೀರಿಯಲ್ ಪೋರ್ಟ್ಗಳು ಮತ್ತು USB ಪೋರ್ಟ್ಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಇಡೀ ಸಿಸ್ಟಂ ಅನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.
- ಕಟ್ಟುನಿಟ್ಟಾದ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪರಿಸರಕ್ಕೆ ಹುರುಪಿನಿಂದ: 0°C ರಿಂದ 50°C ವರೆಗಿನ ತಾಪಮಾನದಲ್ಲಿ ನಿರಂತರ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ.
- 100% ಭಾರತದಲ್ಲಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ: ನಮ್ಮ ಭಾರತೀಯ ಎಂಜಿನಿಯರ್ಗಳ ಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಕೌಶಲ್ಯದ ಪ್ರತೀಕ.
ಇದು ಸರಿಯಾದ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಲು ಕಾರಣಗಳು
- ಮೆಷಿನ್ ವಿಷನ್ ಸಿಸ್ಟಂಗಳಿಗೆ ಪರ್ಫೆಕ್ಟ್ ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್.
- ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ ಆಟೋಮೇಷನ್ ಮತ್ತು ಡೇಟಾ ಕಲೆಕ್ಷನ್ಗೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮ.
- ಎಡ್ಜ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳಿಗೆ ಸ್ಟೇಬಲ್ ಪರ್ಫಾರ್ಮೆನ್ಸ್.
- ಸುಗಮವಾದ ಅನೋಡೈಸ್ಡ್ ಫಿನಿಷ್, ಕತ್ತಲೆ ಬೂದು ಬಣ್ಣದ ಹೊರಕವಚ - ಕೈಗಾರಿಕಾ ಸೌಂದರ್ಯ ಮತ್ತು ಸಾಂದ್ರತೆ.
ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಖಾನೆಯ ಡಿಜಿಟಲ್ ಹೃದಯವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿರುವ ಈ ಪವರ್ಫುಲ್ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಪಿಸಿಯೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ