Thinvent® ఇండస్ట్రియల్ పిసి IPC5, ఇంటెల్® కోర్™ i5-1240P ప్రాసెసర్ (12 కోర్), 4.4 GHz వరకు, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 RAM, 128GB ఎస్ఎస్డీ, 12V 7A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, Thinux™ ఎంబెడెడ్ లినక్స్
SKU: IPC5-i5_12l-32-m128-12_7-X-Thinux-0
₹52,100
₹62,500
/ $540
అత్యంత కష్టమైన పరిస్థితుల్లోనూ, అప్రతిహత పనితీరు!
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1240P |
| కోర్లు | 12 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 32 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 128 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 డీబీ9 మేల్ RS232 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 50°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | ఇండస్ట్రియల్ PC |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 197mm × 210mm × 65mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | అనోడైజ్డ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | డార్క్ గ్రే |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.92కిలోగ్రాములు, 3.34కిలోగ్రాములు |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
అసెంబ్లీ యానిమేషన్
మీ ఫ్యాక్టరీ, మీ యంత్రాలు, మీ ఆపరేషన్లకు అవసరమైన శక్తివంతమైన మెదడు ఇదే
ఎందుకు ఇది ప్రత్యేకమో
- పూర్తిగా ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్! దుమ్ము, కంపనం ఎలాంటి సమస్యలు లేవు. 24/7 నిరంతరం పని చేస్తూ చల్లగా ఉంటుంది.
- ఇంటెల్ కోర్ i5 తో అద్భుతమైన స్పీడ్ మరియు మల్టీ-టాస్కింగ్ శక్తి. మెషిన్ విజన్, డేటా అనాలిసిస్, ఎడ్జ్ కంప్యూటింగ్ వంటి భారీ పనులకు సరిపోతుంది.
- అనేక కనెక్టివిటీ ఎంపికలు: డ్యూయల్ LAN, అనేక USB, సీరియల్ పోర్ట్లు ఉండటం వలన పాత మరియు కొత్త యంత్రాలతో సులభంగా ఇంటిగ్రేట్ చేసుకోవచ్చు.
- 100% ఇండియాలో డిజైన్ చేయబడింది. మన దేశ పరిస్థితులకు అనుగుణంగా, గట్టిగా మరియు విశ్వసనీయంగా తయారు చేయబడింది.
- మృదువైన అనోడైజ్డ్ ఫినిష్ మరియు గ్రే కలర్ హౌజింగ్, ఫ్యాక్టరీ లూక్కు సరిపోతుంది మరియు సులభంగా శుభ్రం చేసుకోవచ్చు.
ఇది ఎక్కడ ఉపయోగపడుతుంది
- అడ్వాన్స్డ్ ఇండస్ట్రియల్ ఆటోమేషన్ మరియు రోబోటిక్స్ కంట్రోల్.
- హై-స్పీడ్ మెషిన్ విజన్ సిస్టమ్లు మరియు క్వాలిటీ ఇన్స్పెక్షన్.
- స్మార్ట్ ఫ్యాక్టరీలో ఎడ్జ్ వద్ద డేటాను ప్రాసెస్ చేయడం (ఎడ్జ్ కంప్యూటింగ్).
- డిజిటల్ సైనే