Thinvent® இண்டஸ்ட்ரியல் பிசி ஐபிசி5, Intel® Core™ i5-1240P செயலி (12 கோர், 4.4 GHz வரை, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB டிடிஆர்4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, Thinux™ எம்பெடெட் லினக்ஸ், குவாட் டிபி9 சீரியல்
SKU: IPC5-i5_12l-32-m256-12_5-m-Thinux-4S
உங்கள் தொழிற்சாலையின் மூளைக்கு ஒரு வலுவான இதயம்!
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1240P |
| கோர்கள் | 12 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ஆண் RS232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 50°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | RoHS, ISO |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | தொழிற்துறை கணினி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 197மிமீ × 210மிமீ × 65மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | அனோடைசு செய்யப்பட்ட |
| Housing Colour | கருஞ்சாம்பல் |
| Net and Gross Weight | 2.83kg, 3.25kg |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
அசெம்பிளி அனிமேஷன்
Thinvent IPC5 தொழிற்துறை கணினி
எந்த சூழ்நிலையிலும் அசையாத செயல்திறன்
இந்த கணினி நம் கைகளால் இங்கேயே வடிவமைக்கப்பட்டது. கடும் வெப்பம், தூசி, அதிர்வு எதுவாக இருந்தாலும் சரி, இது ஓட்டுவதை நிறுத்தாது. முற்றிலும் ஃபேன்லெஸ் வடிவமைப்பு, எந்த இயந்திர பாகங்களும் இல்லை - அதாவது பழுது குறைவு, நம்பகத்தன்மை அதிகம். மென்மையான அனோடைஸ் பூச்சு கொண்ட கிரே கலர் அலுமினிய உடல், இருக்கும் இடத்தில் ஒரு நேர்த்தியான தோற்றத்தைத் தரும்.
மேம்பட்ட தொழிற்சாலை பணிகளுக்கு சிறந்த துணை
ஒரே நேரத்தில் பல சிக்கலான பணிகளை இது எளிதாக கவனித்துக்கொள்ளும். இயந்திர பார்வை அமைப்புகள், எட்ஜ் கம்ப்யூட்டிங், தானியங்கி உற்பத்தி கோடுகள் - எல்லாவற்றுக்குமே இது பொருத்தமானது. உள்ளமைக்கப்பட்ட தொழிற்துறை லினக்ஸ், நீங்கள் வேண்டுமென்றேலும் எந்த மென்பொருளையும் ஓட வைக்க உதவும்.
எல்லா இணைப்புகளும் ஒரே இடத்தில்
எத்தனை பழைய இயந்திரங்கள், சென்சார்கள், கேமராக்கள் இருந்தாலும் சரி, இதில் இணைக்க பல போர்ட்கள் உள்ளன. நான்கு சீரியல் போர்டுகள், பல யூஎஸ்பி போர்டுகள், இரட்டை நெட்வொர்க் கேபிள்கள் - எல்லா சாதனங்களையும் ஒரே கணினியில் இணைத்து மையமாக கட்டுப்படுத்தலாம். வை-ஃபை மற்றும் தொலை மேலாண்மை வசதிகள், கணினியை எங்கிருந்தும் கண்காணிக்க உதவுகின்றன.
கடினமான தொழிற்சாலை சூழலுக்கு தயார், ஆனால் பயன்படுத்த எளிதான தொழிற்துறை கணினி இதுதான்.